Hello RIM !

Thảo luận trong 'Cuộc thi viết thư cho RIM®' bắt đầu bởi cuong_bb, 7/6/12.

1. Gjfjgfs

Gjfjgfs
    Expand Collapse

Member

K hẳn là ủng hộ RIM mà là lời khuyên cũng như nhắc nhở cho RIM về BlackBerry 10 có lẽ đơn giản đây chỉ có thể là cuộc thi thôi vì có lẽ thời điểm bây h RIM đang trong những giai đoạn cuối hoàn thiện chiếc BlackBerry 10 đầu tiên rồi nên có góp ý thì còn chờ vào những chiếc BlackBerry 10 sau này có được như mình đã góp ý k.

cuong_bb thích bài này.
  2. cuong_bb

cuong_bb
    Expand Collapse

Member

bb10 chắc hẳn RIM đã tính toán hết những gì nên để và loại đi. bây h RIM chỉ phát những bản BB dev để các nhà phát triển viết phần mềm thôi bạn à.

3. Gjfjgfs

Gjfjgfs
    Expand Collapse

Member

Đó là cái mà mình muốn nói đấy. Giờ có lẽ RIM đang cho thử nghiệm BlackBerry 10 rồi cũng nên.

4. cuong_bb

cuong_bb
    Expand Collapse

Member

:) đã có bản thử nghiệm bây h chỉ chờ x em mẫu mã thôibajn

5. Gjfjgfs

Gjfjgfs
    Expand Collapse

Member

Uhm sorry tại mình nói tắt quá bạn k hiểu ý. Ai chả biết có bản thử nghiệm rồi BlackBerry 10 ở đây mình muốn nói 1 chiếc BlackBerry hoàn chỉnh chứ k phải là dev alpha. Vì bản dev alpha chưa hoàn chỉnh và như họ đã nói hdh bb10 sắp tới sẽ sửa đổi nhiều từ nền tảng trên dev alpha nên họ vẫn phải thử nghiệm hdh bb10 bản chính thức trước khi tung ra thị trường

cuong_bb thích bài này.
  6. cuong_bb

cuong_bb
    Expand Collapse

Member

chắc là có rồi bạn ạ :) mà thôi, đoán mò làm gì chờ ngày ra là biết ngay , chắc việt nam a Keeper có đầu tiên :D

7. Witness

Witness
    Expand Collapse

Member

Like động viên những bạn ít like... Hihi... Cố lên, được cái áo rồi.

cuong_bb thích bài này.
  8. cuong_bb

cuong_bb
    Expand Collapse

Member

thaks bác nhé

9. Zerostar

Zerostar
    Expand Collapse

Well-Known Member

Cảm ơn các bạn về những bài viết những cmt. Mình thực sự cảm động khi đọc nhiều dòng thư của các bạn. Có lẽ nhiều bạn giống như mình, tham gia cuộc thi không phải chỉ vì phần thưởng mà vì mục đích quan trọng nhất, đó là “Viết thư cho RIM”. Không còn nhiều thời gian nữa sẽ công bố người thắng cuộc, nhưng dù kết quả thế nào tất cả chúng ta đã là người chiến thắng khi dám viết bài, dám nói lên suy nghĩ của mình dù không quen viết những lá thư hay văn bản. Nhưng chúng ta đã thực sự gửi đến RIM những điều mà chúng ta muốn họ biết.
    Mình cũng tham gia dự thi. Mình viết thư cho RIM không với tư cách là nhân viên trong BEC, hay là một thành viên trong ban quản trị forum, mình đã viết bài cho RIM đơn thuần trên vị trí là một BBer, một người dùng BlackBerry tại Việt Nam, một người đã theo sát RIM từ những chiếc BlackBerrychưa có GPRS. Nếu có thời gian rảnh các bạn hãy ghé qua đọc những điều từ “gan ruột” mình. Mình chỉ mong các bạn sẽ biết tình cảm của mình và mong muốn của mình cho BlackBerry, rằng có người cũng cùng quan điểm với các bạn và cùng một tình yêu BlackBerry như các bạn. Cảm ơn một lần nữa vì những dòng tâm huyết có thể mất nhiều tháng ngày của bản thân để đóng góp vào“Đại thư” mà chúng ta sẽ gửi cho RIM!

Thân ái!

&

(Có thể like hoặc không like vì mình viết những dòng này không phải để câu like).

10. ve hetah

ve hetah
    Expand Collapse

dep