PHOTO Xuất hiện ảnh thực tế rõ nét của BlackBerry Venice bàn phím trượt

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi Nông Dân, 29/8/15.

1. se7en

se7en
    Expand Collapse

Well-Known Member

Mình không a dua theo họ chẳng qua là đúng họ mơi nói thôi vì còn chính kiến hay không chắc bạn biết rõ hơn mình chắc, dù sao cũng cảm ơn vì đã tranh luận nhé thank

hnd1710 thích bài này.
  2. Teddy Nguyen

Teddy Nguyen
    Expand Collapse

Member

Chính bạn còn nói Thương gia là những người chuyên buôn bán hàng hoá. Mà bạn lại đánh đồng định nghĩa Chuyên gia Thiết kế và Thương gia buôn bán là như nhau thì mình chịu thua. Bạn nói tôi không rành là rành về mảng nào của BlackBerry? Bạn nói chung chung và lập luận lập lờ, không rõ ràng. Tôi chỉ dựa vào những gì bạn ghi ở trên để đưa ra lập luận, tôi có in đậm phần tôi trích dẫn. Vịn hay không vịn thì bài viết của bạn đã ghi rõ ràng. Người không có chính kiến, người khác nói thì lại xù lông nhím, xem ra có người bảo thủ rồi lại nói người khác rồi.

hnd1710 thích bài này.
  3. se7en

se7en
    Expand Collapse

Well-Known Member

Ha
    Hahaha

4. Teddy Nguyen

Teddy Nguyen
    Expand Collapse

Member

Cả về cái định nghĩa là DEV là gì, bạn còn không biết thì đừng nói là DEV nắm rõ về design. Dev có rất nhiều loại, đừng tụm chung lại rồi nói. Dev về lập trình thì làm quái gì biết về Thiết kế.

Thương gia theo như bạn nói là chuyên mua bán. Việc buôn bán mà ai dám nói về thiết kế và bạn xem điều nói đó là đúng thì cũng chịu. Y như người làm về cái bàn lại nói người làm cái ghế tại sao không làm cao như cái bàn.

Lĩnh vực khác nhau mà bạn lại tụm chung cả lại. Rồi nói là thấy đúng họ mới nói. Thua bạn luôn.

5. se7en

se7en
    Expand Collapse

Well-Known Member

bạn nói vậy là bạn giỏi rồi đó, bạn rành hết tất cả luz hen chắc bạn là luật sư luz cũng có hahahahh còn về dev thì không biết mà người ta nằm trong ban quản trị 4rum còn bạn biết nhiều quá nên bạn chẳng ai biết tới nhé, mà sao bạn nắm chắc là dev họ không biết j về design sao bạn tự cao vậy, vậy chắc phải khăn gói bái bạn làm thầy ms được bạn am hiểu hết luz bái phục hahahah

#55 se7en, 31/8/15
    Last edited: 31/8/15
  6. Teddy Nguyen

Teddy Nguyen
    Expand Collapse

Member

Hi hi. Nãy giờ mới đồng ý với bạn một vấn đề, đúng mình là Luật sư, chính xác là Luật sư Tập sự. Bạn cũng nên bỏ thói quen vơ đũa cả nắm rồi chụp mũ lên đầu người khác đi. Ai cũng có thể đưa ra nhận xét phân tích bình thường như vậy thôi.

#56 Teddy Nguyen, 31/8/15
    Last edited: 31/8/15
    se7en thích bài này.
  7. se7en

se7en
    Expand Collapse

Well-Known Member

• Hèn chi mà bạn phân tích còn hơn cả mọi người, còn mình không có vơ đũa cả nắm nhé, chúc bạn thành công trên con dg luật sư nhé, còn bạn phân tích từ thưong gia cho đến dev có vẻ bạn luật sư mà còn rành hơn họ nhỉ hahahha

8. Teddy Nguyen

Teddy Nguyen
    Expand Collapse

Member

Kết thúc tranh luận được rồi.

Bạn không rành về định nghĩa thì không thể hiểu được, diễn đàn có dev nhưng là dev dạng nào? Dev là gì? Dev Lập trình viên hay thiết kế? Dev về lập trình tôi khẳng định họ không biết gì về thiết kế cả. Tôi cũng không cần phải giải thích điều này.

Chào bạn.

9. se7en

se7en
    Expand Collapse

Well-Known Member

Còn bạn nói là dev thì biết j về design thì bạn nhầm to rồi nhé. Bên IT bọn mìn dev là nền tảng cho design nhé bạn muốn trở thành 1 design thì bạn phải trải qua dev nhé, cho dù bất cứ 1 design nào cũng phai học code C/C++, Java, C#, PHP rồi nhảy sang code giao diện web bằng HTML, CSS, JavaScript rồi ms lên design nhé còn cái định nghĩa của bạn thì chắc bạn đã len Google search nhé còn bạn nếu muốn biết dev thì bữa nào mời bạn qua thăm quan cv của mình nhé lúc đó bạn sẽ biết thế nào là dev và design nhé hahah

10. Aric Lam

Aric Lam
    Expand Collapse

Go & Let's go

se7en thích bài này.