PHOTO Xuất hiện ảnh thực tế rõ nét của BlackBerry Venice bàn phím trượt

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi Nông Dân, 29/8/15.

1. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

hai bác comment vui vẻ nào. Hihi anh em comment vui để hiểu nhau nhiều hơn thôi. Còn về việc sửa bài viết mình có xem history thì không thấy ai sửa bài của bạn nhé. Thân chào và chúc bạn nhiều sức khoẻ :)

se7en thích bài này.
  2. Teddy Nguyen

Teddy Nguyen
    Expand Collapse

Member

Hihi, cám ơn Nông Dân về những hình nền, những bài viết có ích. Chỉ là không có dịp offline hội ngộ các bạn chung chí hướng Black Berry thôi.

Cũng không có muốn tranh luận phải là nảy lửa xung đột lẫn nhau mất đoàn kết. Chỉ vài góp ý nho nhỏ cho bạn Se7en thôi. Sản phẩm chưa ra đã ném đá quá đáng, vì như thế nên cảm giác mới bị nổi xung lên...

hnd1710 and Nông Dân like this.
  3. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Chân thành cảm ơn bạn đã đóng góp ý kiến cùng anh em. Buổi off hôm nay vui lắm. Anh em bbers Tây Nguyên rất nghĩa tình. Bác tuấn sezen rất vui và tình nghĩa nên thiết nghĩ anh em comment vui vẻ là tốt rồi bác ạ. :) chúc bác nhiều sức khoẻ nhé. E đang trên đường từ buôn mê về. Hnay off vui lắm =))

se7en thích bài này.
  4. Black4U

Black4U
    Expand Collapse

Well-Known Member

Mấy bác cãi nhau ác quá, kỳ thực thì em chỉ cần cái bb làm tốt 2 cái: chụp ảnh đẹp, khung kim loại (kim loại theo kiểu Q10 với classic thì chán chết, vẫn có phần dưới nhựa giả kim loại) hoặc vỏ kim loại. Thế thôi, chả thèm thêm cái gì

Mèo thích bài này.
  5. hiepga

hiepga
    Expand Collapse

Member

Em phải đăng nhập vào like comment của bác.
    Có cùng ý kiến với bác. Nói copy với ăn cắp kiểu của các bác kia nói và của mấy ông thương gia (xin lỗi nhưng em chả biết mấy ông thương gia BB đã được kể như bác se7en giỏi đến cỡ nào về việc đánh giá một sản phẩm công nghệ) thì chắc là tg SS, HTC, Sony... ăn cắp sản phẩn đt cảm ứng của thằng Apple, còn tg Google viết hđh Android là ăn cắp và copy của Apple :) còn lại là ăn cắp của A.G Bell hết :)

6. se7en

se7en
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bạn đọc không hiểu thì bạn có vấn đề rồi vs những ng có vấn đề thì tốt nhất là không nên nói cũng bằng tiếng thừa mà thôi ah, dù sao cũng cảm ơn về tranh luận nhé, còn thương gia là những người chuyên buôn bán hàng blackberry ng ta tiếp xúc vs nhiều sản phẩm tất nhiên họ sẽ biết rõ hơn bạn rồi, mình dám đảm bảo là bạn không rành về BlackBerry hơn người ta nhé , còn chuyện vịn vào chủ kiến hay không chắc bạn biết rõ, thấy bạn phán còn hơn thánh nhé, coi bộ mấy bạn am hiểu về thiết kế nhỉ, thôi nói nhiều cũng bằng thừa thôi

7. se7en

se7en
    Expand Collapse

Well-Known Member

đúng rồi còn bạn không biết người ta là đủ hiểu bạn không rành về đt nhé, người ta không nổi tiếng nhưng người ta có hẳn 1 cửa hàng buôn bán đàng hoàng, nếu là dân chơi BlackBerry thì ai cũng biết hết nhé còn mấy ng mà không biết thì cứ đi mà hỏi xem, còn về giỏi hay không giỏi thì tuỳ bạn nghĩ sao thì tuỳ, mình chỉ nói rõ quan điểm của mình thôi, còn bạn hiểu theo kiểu của bạn mình không quan tâm nhé

8. se7en

se7en
    Expand Collapse

Well-Known Member

Còn cái về vấn đề này chắc bác nông dân biết rõ như thế nào, là 1 DEV chắc rõ về Design rồi còn như mấy người kia ý phải là giống đến 100 % thì ms là coppy còn mà hơi khác 1 xíu thì họ cãi ngay, thank bác nông dân đã đóng góp ý kiến, còn e nói là ý kiến riêng của e còn mem nào thích tranh luận thì cứ bơi vào đây, hì hì e chỉ ghét những j bảo thủ mà thôi

9. hnd1710

hnd1710
    Expand Collapse

Member

Đọc cmt của bạn mình k thể nhịn đc cười nên có thêm vài lời góp vui với bạn.
    Thứ nhất bạn nói : "rồi như cái vụ màn hình sau này lỡ sam vs BlackBerry mất hòa khí thì chắc chắn sam sẽ quay lại kịên BlackBerry là chắc"
    Lời bạn nói cứ như kiểu 2 nhà hàng xóm ở Việt Nam ý "Tôi quý ông tôi cho ông mượn đồ,còn mai tôi ghét ông thì tôi nói ông ăn trộm"

Hiện tại khi hợp tác hay liên kết các công ty đều phải thông qua văn bản ký kết hợp đồng,nên chuyện kiện tụng là không xảy ra nhé.
    Nếu có thì khi đó cũng phải mất vài năm hết hạn hợp đồng,khi đó thì chắc cái Venice nó thành đồ cổ rồi chắc gì còn sản xuất bán ra nữa mà kiện

Điều tiếp theo mình muốn nói xin trích lời bạn : "dân buôn còn nói như vậy mà ban chắc rành về BlackBerry như ng ta không mà nói là mấy ng không hiểu luật, cả những thuơng gia có tiếng như : Tuấn đồ cỗ, vĩnh thịnh mobile, ... ng ta còn nhận xét như vậy nữa bạn đi giải thích vs họ cho hợp lý đi"

Bạn chẳng có chính kiến gì cả khi nói ra lời trên thể hiện bạn như kiểu a rua hùa theo người ta."họ bảo gì nói gì thì nghe đấy,có gì cứ bảo gặp họ"
    Như quê mình thường nói là: "nó bảo mày ăn... mày cũng ăn ah" kiểu kiểu như thế.

Còn vấn đề cuối bạn có biết mình cmt tranh luận với bạn trọng tâm là về gì không? là vì thấy bức xúc cái thái độ ném đá và đi la làng từ 4rum này đến 4rum khác về cái Venice chứ không hẳn vì cái thiết kế của em Venice.

Ví dụ : Như mình biết trên 1 số diễn đàn công nghệ có nhiều thành phần antifan của hãng này ném đá sản phẩm hãng khác dạng kiểu như bạn thì họ thường bảo là "Trẻ Trâu hay Trẩu tre gì đó". thân.B-)

P/S : Sau những lời trên dù bạn nói gì thì mình cũng không cmt lại nữa vì đã biết bạn thuộc thành phần nào rồi.chúc bạn vui vẻ.thanks

#49 hnd1710, 31/8/15
    Last edited: 31/8/15
    se7en thích bài này.
  10. bitis06

bitis06
    Expand Collapse

Well-Known Member

Hế hế! Bác ko bệnh tật gì chứ?
    Klq: đây mới chỉ là bản Dev, đến khi nào có chính thức, lúc đó mắt thấy, tai nghe, tay ''rờ rờ'' thì mới có thể đưa ra nhận xét chính xác được. Chứ bây giờ lại hơi giống thầy bói xem voi mất ợ!

se7en thích bài này.