CHIA SẺ Xóa tài khoản cũ và đăng nhập mới BBM trên Priv, DTEK50 như thế nào?

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi Nông Dân, 16/8/16.

1. BBM-Icon-Priv.jpg

Anh em đã và đang sử dụng BBM trên Priv một khi đã đăng nhập tài khoản vào rồi sẽ không tìm thấy mục logout tài khoản ra, vậy một khi chúng ta muốn sử dụng BBM khác và thoát BBM cũ ra thì phải làm như thế nào. Tuy rằng trong cài đặt không hiển thị nhưng chúng ta lại có cách nhanh nhất để thoát khỏi BBM mà không cần rườm rà nhiều thao tác.

Cách nhanh nhất để thoát BBM trên Priv hay DTEK50 là trên màn hình chính nhấp và giữ im vào biểu tượng BBM > Di lên trên màn hình và thả vào biểu tượng Tắt > Khi đó BBM sẽ xóa sạch ID cũ và chúng ta có thể nhập lại một ID hoàn toàn mới để trải nghiệm nha. Anh em yên tâm là BBM sẽ lưu thông tin bạn bè, group hay Channel trên Server nên yên tâm sử dụng và không mất thông tin gì khi xóa BBM trên Priv hay Dtek50 đâu nhé.

Đơn giản chỉ cần một thao tác, BBM đã sạch bóng BBID và bạn có thể đăng nhập tài khoản mới dễ dàng:

BBVN.NET

Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

blackcat1412, Tâm Ràm and Vi Hi like this.
  2. Tâm Ràm

Tâm Ràm
    Expand Collapse

Member

KLQ, từ khi chuyển qua note5 mình cài HUB, bàn phím, seach.. và BBM nhưng tại sao BBM không nằm trong HUB, ai biết chỉ mình phát, xin cám ơn!

3. nguyenrong

nguyenrong
    Expand Collapse

Member

Bác cài cái BlackBerry manager bản cũ zô. Xong cài bbm trong đó. Rùi mới update lên bản mới

4. blackcat1412

blackcat1412
    Expand Collapse

Member

Các bác có thấy bản BBM mới trên AD lỗi không ah. Em dùng DTEK sau khi cập nhật lên thì bị hiện tượng tự log ra khỏi gr còn gr mà mình làm ad thì không sao.

5. fanmytamus

fanmytamus
    Expand Collapse

Member

Bác nào chỉ em cách đưa thông báo của chanel trong BBM ra Hub trên Priv với, tin nhắn từ BBM thì có trên Hub mà tin từ các kênh thì lại không :(