Xin ý kiến thành viên về topic đấu giá Bold Touch 9930 của DiDong.Pro

Thảo luận trong 'Đấu Giá' bắt đầu bởi ndthuytrang, 5/6/12.

?

Lấy ý kiến thành viên cho kết quả bài đấu giá "Blackberry Bold Touch 9930 Brandnew, Fullbox"

Poll closed 5/6/12.
  1. Giữ kết quả người thắng cuộc để anh Lucas Nguyễn nhận giải

25.0%
  2. Tổ chức đấu lại.

75.0%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Ryan Phạm

Ryan Phạm
    Expand Collapse

Member

Nói thật không phải chuyện của bạn mà bạn cứ xía vào như ruồi bâu ... ý. Mình chỉ nói vui thôi cà có thêm cả biểu tượng T___T rồi mà bạn vẫn thích ý kiến. Bên didong.pro có xin lỗi hay không thì với mình cũng chả có vấn đề gì cả, nói vui vậy thì sao? Sau chuyện này nếu mà có điều kiện mua máy thì chắc chắn mình k lựa chọn mua của didong.pro vì mình k khoái cửa hàng này thế thôi. Chuyện thì giải quyết xong mà gặp những người tọc mạch như bạn đúng là làm người ta phát bực

2. vietcombank

vietcombank
    Expand Collapse

Member

@ Ryan Phạm:

1. Khi nói hoặc viết bạn nên chú ý đến ngôn từ nhé. Diễn đàn không phải là của riêng bạn mà bạn muốn viết gì thì viết.

2.
    Bạn thừa nhận là có thiếu sót sao cứ khăng khăng bạn là người thắng và muốn didong.pro xin lỗi bạn là sao?

Tôi là thành viên của diễn đàn vì vậy tôi có đủ quyền khi nói lên suy nghĩ của mình ở bất cứ box nào, topic nào của diễn đàn.

3. Ryan Phạm

Ryan Phạm
    Expand Collapse

Member

Vui lòng đọc kĩ bài mình viết. Mình k có nhiệm vụ phải giải trình lại cho bạn. Ok? Còn mình viết j sai qui định diễn đàn hả? Bạn chỉ cho mình với. Hay bạn tự suy ra? =))
    Nếu mọi việc giải quyết xong r mong anh Keeper vào close topic này.

4. vietcombank

vietcombank
    Expand Collapse

Member

@ Ryan phạm: Khả năng đọc hiểu có bạn có vấn đề gì không nhỉ? Khi bạn viết ra bạn có đọc lại những gì mình đã viết không? Bạn nên dành thời gian đọc lại những gì bạn đã viết để xem nó như thế nào nhé.

- Một topic không phải muốn mở là mở, muốn đóng là đóng nhé bạn.:)

5. toilatoi9984

toilatoi9984
    Expand Collapse

Member

Sao lại cãi nhau thế nhỉ ? Chuyện đã xong rồi vui vẻ lên đi các bạn.

Ryan Phạm thích bài này.
  6. Ryan Phạm

Ryan Phạm
    Expand Collapse

Member

"Khả năng đọc hiểu cùa bạn có vấn đề gì không nhỉ?" Câu này dành tặng bạn. Còn mình thì thích cách suy nghĩ của bạn, bạn cũng thấy bạn giống ruồi bâu ... phải không?
    Topic này lập ra để lấy poll của mọi người, và khi mọi việc kết thúc để tránh loãng topic hay những câu chuyện ngoài lề chẳng liên quan ( như bạn đang nói và mình phải trả lời ) thì nên đóng topic lại. Mình đưa ra ý kiến mong đóng topic lại thôi. Còn đóng hay k là do BQT diễn đàn. Và sau cm này mình sẽ k bình luận j nữa. Chúc bạn vui vẻ và tiếp tục công việc của mình :)

7. vietcombank

vietcombank
    Expand Collapse

Member

Tóm lại là không ai thắng đấu giá trong Topic này :). Chỉ tiếc là tư cách của một số người không được hay lắm khi lợi dụng sơ hở để trục lợi. Mà kể ra lách cũng hay, chừa đúng một khe hở để mình lật tẩy.

8. Viet Hop Software

Viet Hop Software
    Expand Collapse

Member

Bạn nói sai hoàn toàn. Keeper không đổ lỗi cho ai hết, và cũng không trốn tránh trách nhiệm. Bạn nên xem kỹ, đọc kỹ và suy nghĩ kỹ trước khi phát biểu.

Về chuyện luật sư, hoàn toàn không liên quan gì đến diễn đàn này nói chung và topic này nói riêng. Bạn lạc đề rồi.

Nếu như cả Ryan Phạm cũng đồng ý vụ việc đã xong thì Keeper xin đóng topic.

Xin cám ơn.
    .

BonConMat and Ryan Phạm like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.