Xin ý kiến thành viên về topic đấu giá Bold Touch 9930 của DiDong.Pro

Thảo luận trong 'Đấu Giá' bắt đầu bởi ndthuytrang, 5/6/12.

?

Lấy ý kiến thành viên cho kết quả bài đấu giá "Blackberry Bold Touch 9930 Brandnew, Fullbox"

Poll closed 5/6/12.
  1. Giữ kết quả người thắng cuộc để anh Lucas Nguyễn nhận giải

25.0%
  2. Tổ chức đấu lại.

75.0%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. b.bold

b.bold
    Expand Collapse

Member

Câu này nghe có vẻ hay đấy, nhưng thực sự là đổ lỗi cho người khác để trốn tránh trách nhiệm mà thôi. Bác nói thế thì những ông Luật sư họ chết đói à? Nghề của họ là tìm ra kẽ hở của luật pháp để bào chữa cho bị cáo đấy. Bác không welcome thì có giỏi bác đề nghị giải tán hết các hội luật sư đi.

Không ai không có lúc phạm sai lầm, biết sai và sửa sai mới là chính nhân quân tử.

hoanganhchuoi thích bài này.
  2. hoanganhchuoi

hoanganhchuoi
    Expand Collapse

Member

thế bạn nên xem lại những bài didong.pro thông báo những người đang dẫn đầu danh sách chính bên tổ chức còn sai sót chứ nói j đến thành viên tham gia đấu giá

3. phamduchuy0000

phamduchuy0000
    Expand Collapse

Member

Đồng ý với bạn vietcombank lượt đấu giá này không ai thắng hết.

4. vietcombank

vietcombank
    Expand Collapse

Member

Mình không nói là didong.pro đúng trong chuyện này. Nhưng bạn và bạn Bắc đã không đúng khi đòi quyền lợi cái không thuộc về mình.

5. Ryan Phạm

Ryan Phạm
    Expand Collapse

Member

Chuyện đã giải quyết xong rồi bạn ơi

6. trieu1209

trieu1209
    Expand Collapse

Well-Known Member

Lần này didongpro phải cảm ơn Ryan Phạm vì sai phạm lần này giúp cho họ có 1 bài học lớn.
    (kiến nghị giảm giá phù hợp để Ryan có 1 cái máy với giá tốt mà đôi bên có lợi)

Mình có đấu mấy lần thì phát hiện hệ thống làm việc của họ rất đơn giản. 1 bạn nữ xác nhận người ra bước giá hiện tại cao nhất rồi xác nhận trên diễn đàn thế là k để ý tới bước giá tới hay lùi. Khi tới lấy hàng thì k xác nhận bằng cách sđt hay gì gì đó có phải người đó k. vd win thứ 7 thứ 2 tới lấy lỡ người mạo danh thì làm sao xác minh đc

Mình cũng thấy 1 lần vụ bước giá mà didongpro đã giao máy cho 1 bạn với giá cũng khá tốt. nhưng lần này mìh nghĩ khó chấp nhận hihihi

còn việc đấu giá thiết nghĩ chỉ cần bid sao ng ta hiểu đc rồi

Số tiền làm sao ng ta hiểu đc rồi ví dụ 10tr = 10.000k=10.000.000 = 10.000.000 d

địa chỉ thì k cần cụ thể vì nhiều khi .........................

Ryan Phạm thích bài này.
  7. Ryan Phạm

Ryan Phạm
    Expand Collapse

Member

Cũng muốn có 1 em lắm bác nhưng với giá 4tr5 thì... =))

8. Ryan Phạm

Ryan Phạm
    Expand Collapse

Member

Với cả chả thấy bên didong.pro đả động xin lỗi j mình cả trong khi mình chơi đúng luật T_____T

9. vietcombank

vietcombank
    Expand Collapse

Member

Bạn nói là giải quyết xong rồi mà cứ bắt người ta đi xin lỗi bạn trong khi họ không làm gì sai với bạn. Luật của bạn là gì? Giá bid mà không có đơn vị tiền tệ là đúng luật à?

10. Ryan Phạm

Ryan Phạm
    Expand Collapse

Member

Vậy bạn xem hộ mình có bao nhiêu người đấu giá đúng hộ mình cái. Giá khởi điểm là 4.490.000đ và mình đấu 4.500.000 tất nhiên là có thiếu sót nhưng mọi ng cũng hiểu. Và mình cũng chằng đc giải, sao bạn cứ phải ý kiến nhỉ? Chuyện giải quyết xong là giữa mình với diễn đàn. Còn với didong.pro, k quản lí tốt phiên đấu gía đến lúc mình gọi điện phản ánh thì nói là sẽ lưu ý và thông báo lại cho mình khi có kết quả. Tới hnay vẫn chưa thấy nói năng j thì mình thắc mắc. Vậy thì làm sao? Bạn bị ngứa mắt à?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.