Xin hỏi về đồng bộ danh bạ cho PlayBook

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi doncourage, 9/1/13.

1. Các bác cho e hỏi 1 chút về vấn đề danh bạ của e PlayBook.Hiện tại e đang có 1 file danh bạ dạng vcard(đuôi .vcf).bây giờ e muốn đồng bộ tất cả danh bạ trong file này vào PlayBook thì làm cách nào vậy các bác.Tks cả nhà!

doncourage

doncourage
    Expand Collapse

Member

2. BonConMat

BonConMat
    Expand Collapse

Super Moderator

* Bạn có thể dùng thủ thuật này (Thủ thuật hướng dẫn các cách đưa file danh bạ VCF vào BlackBerry) để chuyển danh bạ lên gmail. Sau đó trên PlayBook bạn add tài khoản Gmail và cho phép đồng bộ danh bạ. Tất cả danh bạ của bạn sẽ về được PlayBook.:Popo79:

3. kimtuoc

kimtuoc
    Expand Collapse

Well-Known Member

Khi bạn thêm một địa chỉ Email vào PlayBook thông qua trình quản lý được tích hợp sẵn là Message, nếu Email đó có hỗ trợ đồng bộ danh bạ ( ví dụ như Gmail ) thì danh bạ sẽ tự động được thêm vào ứng dụng Contacts trên máy, nên bạn có thể làm theo cách của bác BonConMat ở trên. Chúc thành công! ;)

doncourage thích bài này.
  4. doncourage

doncourage
    Expand Collapse

Member

cảm ơn bạn.mình đã đồng bộ danh bạ xong.hiện đang chạy OS 2.1.0.1314 nhưng ko cài được pm nào đọc sách đuôi epub.bạn có pm nào đọc sách đuôi epub chạy đc trên OS 2.1.0.1314 cho mình xin với.tks!

5. kimtuoc

kimtuoc
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bạn sử dụng Moon+ Reader nhza

doncourage thích bài này.