NATIVE Xây dựng và phát triển nông trại ngay trên BB10 với 'Garden of Weed'

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi Alan, 19/7/16.

1. 4.png

Bạn đã bao giờ mơ ước được thoát khỏi xã hội và phát triển nông trại của riêng bạn? Với Garden of Weed bạn có thể sống trong giấc mơ của mình. Với trò chơi bạn sẽ đóng vai trò người nông dân mở rộng trang trại của mình từ những hạt giống cơ bản nhất. Đây là một trò chơi mô phỏng rất hay và lôi cuốn mỗi khi tham gia, hãy tránh xa những phù phiếm xa hoa và trở thành một người nông dân đích thực với trang trại của mình nào.

Garden of Weed là một ngôi làng với những người dân đôi chút lòe loẹt hoặc đôi chút thoải mái tại Colorado. đó là tình yêu, hòa bình và hạnh phúc và cần sa đã được chỉ là hợp pháp hóa ở đây. Tuy nhiên cảnh sát lại muốn thu giữ cho riêng mình với những cuộc đột kích nhỏ lẻ, bạn cần phải dựa vào vận mệnh của mình để đưa trang trại thoát khỏi những mâu thuẫn đó.

Các tính năng trong trò chơi:
    • Những ký tự handdrawn ngộ nghĩnh và đồ họa dễ thương
    • Phát triển cây cần sa, nấm và cây cà phê
    • Xây dựng nhà xưởng, các phụ liệu hoặc nâng cấp
    • Có thể ghé thăm khu vườn hoặc trang trại của bạn bè
    • Rất dễ du nhập, có nhiều hạng mục bạn cần giải quyết trong trượt chơi đầu tiên

Trò chơi rất hay, mọi người có thể tham khảo và tải về miễn phí tại BlackBerry World

Alan

Alan
    Expand Collapse

Well-Known Member

wendy bồ and Hữu Thưởng like this.
  2. Baby-O

Baby-O
    Expand Collapse

Member

Diễn đàn giờ thành nơi up game nhỉ?

3. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

diễn đàn là nơi thảo luận chung những thông tin chung xoay quanh BlackBerry, cùng với đó là có những trò chơi hay hoặc những ứng dụng tốt thì giới thiệu đến anh em tải về bạn à. hi anh em nào không thích game thì bỏ qua còn những anh e nào thấy game hay có thể tải về và trải nghiệm :)