WiFi Alerts for BlackBerry || Tự tắt wifi khi không có kết nối.

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi vochithanh9999, 13/4/12.

1. WiFi Alerts for BlackBerry || Tự tắt wifi khi không có kết nối.

Tên Phần Mềm : WiFi Alerts
    Hỗ Trợ : 4.6 ++
    DownLoad : Apps.bbvn.net

Bạn đang mãi mê lướt web,nhưng lại có việt đột xuất bạn phải đi ra ngoài và quên tắt chức năng wifi trên máy,vì vậy làm cho máy BB của bạn mau hết pin:cry: . Nhưng không phải lúc nào bạn cũng nhớ để tắt nó đi . WiFi Alerts sẽ giúp bạn tự động tắt wifi khi không có kết nối, hoặc sẽ hiện lên bản thông báo để bạn có thể tắt wifi đi .

Bạn có thể tắt phần mềm " Enable Wifi Alerts" khi không dùng tới hoặc bạn có thể tùy chỉnh có âm thanh "sound"và rung "Vibration" khi phần mềm hiện lên bản thông báo .

Bạn có thể tùy chỉnh thời gian tự động tắt hoặc hiện lên bảng thông báo khi máy BB bạn không có kết nối WiFi

Bạn có thể chọn chế độ tự đông tắt Wifi " Automatic turn off " hoặc hiện lên bảng thông báo " Shown Prompt "
    Sau khi đã cài đặt xong bạn save lại và trải nghiệm :wink0st:

Khi bạn không có kết nối Wifi nó sẽ hiện lên bảng thông báo đó và bạn có thể tắt,còn nếu bạn chọn chế độ " automatic turn off" thì nó tự tắt và sẽ không hiện lên bảng thông báo đó.

DauDen
    Nguồn : AppWorld

vochithanh9999

vochithanh9999
    Expand Collapse

Well-Known Member

2. melancholy

melancholy
    Expand Collapse

Member

mình thấy khi để wifi và tắt thì pin cũng thế.

3. ngapruoi

ngapruoi
    Expand Collapse

Member

Phần mềm này giống phần mềm Performace Pack , ở phần mềm này cũng có chức năng tương tự như phần mềm ở trên . Khi ta rời khỏi vị trí phát wifi ta đang sử dụng với một khoảng cách nhất định mà sóng wifi không tới thì nó cũng hiện ra cảnh báo và rung máy báo ta tắt wifi . Cảm ơn bạn vochithanh9999 rất nhiều vì đã cung cấp thêm một phần mềm hữu ích cho Blackberry

4. nongns

nongns
    Expand Collapse

Member

Mình thấy phần mềm này không hay vì nó chỉ tắt đi, lúc có sóng wifi nó không tự động kết nối lại. Mình đang xài WIfi Manager và Smart WIfi thấy rất hay. Nó tự động bât, tắt wifi rất tiện.

hoangquanlx thích bài này.
  5. Huyền Tâm

Huyền Tâm
    Expand Collapse

Member

ứng dụng này có vẻ cũng ko hay lắm bác ạ,