[Who are you] Các bạn nữ sử dụng Blackberry...

Thảo luận trong 'Café - Tán Gẫu' bắt đầu bởi dohuyhoang8, 13/8/12.

1. Khi các bạn gái dùng Blackberry…

Xin chào cả nhà!

Các bạn gái là một phần không thể thiếu trong thế giới của chúng ta, khi chúng ta thấy 1 bạn nữ

Tại sao vậy?

Đừng nghĩ là do tôi cũng như sử dụng và đam mê BB nên mới “tung hô BB” nhiều đến vậy, BB đẹp một cách tự nhiên và không cần tôi hay bạn ca ngợi về nó. Điều tôi muốn nói đến ở đây là trong số các member của blackberryvietnam.net cũng như nhiều diễn đàn khác đều có các bạn gái (XX) (chắc chúng ta không ai không biết đến Mod @ndthuytrang)

Bản thân tôi được biết 1 XX đã dùng BB đến thời điểm này vào khoảng 6 năm, bạn ấy xinh đẹp, tài năng và điều tôi ấn tượng nhất là rất thông minh. Ngay cái cách bạn ấy nói chuyện đã toát lên điều đó. Nếu nói gọn về Blackberry thì cách bạn ấy chia sẻ về apps, về Rom...tôi tin rằng không phải bạn nam nào cũng biết.

Và tôi cũng nghĩ rằng ngay trên diễn đàn này đây có nhiều bài chia sẻ kinh nghiệm, chia sẻ thắc mắc, trao đổi ý kiến cá nhân – NHƯNG – khi tham gia tại các buổi offline thì gần như rất ít bạn đến, thi thoảng có những vụ party lớn lớn thì mới xuất hiện một số bạn gần như đã thành quen thuộc.

Vậy các bạn là ai?

Các bạn đang ở đâu vậy?

Tôi tin rằng các bạn đang đâu đó quanh đây...

Xuất phát từ tinh thần một số bạn nữ của buổi party do Blackberry Việt Nam tổ chức vừa qua tại Taboo http://bbvietnam.com/forum/tin-tuc-...ry-fans-party-taboo-lounge-ha-noi-t15476.html và chính sự nhiệt tình của các bạn nữ trong nhóm của tôi (nhóm có bạn giành chiến thắng 1 chiếc 9360 của BTC) đã cho tôi ý định nảy sinh thành lập 1 Group trên Facebook với tên gọi:

BLACKBERRY GIRLS

Và rất mong rằng các member nữ, các bạn nếu có thời gian rảnh và có hứng thú hãy vào đây chia sẻ những cảm xúc, những hình ảnh, những trải nghiệm, những khó khăn với chúng tôi nhé. Và biết đâu một lúc nào đó, sẽ có buổi offline của chính các bạn là “Người chủ trì”.

Trân trọng cảm ơn các bạn đã quan tâm.
    Hãy cùng chia sẻ nhé…

dohuyhoang8

dohuyhoang8
    Expand Collapse

Member

#1 dohuyhoang8, 13/8/12
    Last edited: 13/8/12
  2. thanhvien89

thanhvien89
    Expand Collapse

Member