BBVN.NET Vui cùng Channel - Chào đón giáng sinh cùng cộng đồng BlackBerry Việt Nam

Thảo luận trong 'Các Hoạt Động Giao Lưu – Offline' bắt đầu bởi Nông Dân, 18/12/15.

1. image002(1339)_EGPQ.jpg

Sắp đến những ngày cuối cùng của năm 2015, Giáng Sinh cũng đã gần kề và cũng vì thế diễn đàn đồng hành cùng các bạn chào đón Giáng Sinh trên sự gắn kết nhiều nhất của cộng đồng đó là BBM. Cùng nhau tham gia Channel để tận hưởng giáng sinh ấm áp bằng những phần quà may mắn bạn nhé.

Nhân sự kiện chào mừng giáng sinh và năm cũ sắp qua, diễn đàn cũng tổ chức một game show mang tên 'Con số may mắn' đến các thành viên trên Chanel BBM, cùng rinh những món quà cực dễ thương gắn liền với BlackBerry nhé.

BBM ngày càng lớn mạnh nhờ tốc độ gửi tin nhắn, tập tin, hình ảnh... và các yêu cầu băng thông thấp của nó. Một phần rất quan trọng của BBM đó chính là BBM Channels. Người dùng có thể tạo riêng cho mình một kênh thông tin, trong đó có thể đăng lên những tin nào mình thích, cập nhật status, và tất cả những gì trên kênh đó sẽ được thấy bởi những ai đăng ký theo dõi (Follow) bạn. Những người theo dõi có thể bình luận, like hoặc chia sẻ thông tin đó với các người bạn khác.

Mách nhỏ nè: Nếu bạn thích đọc các tin tức nhanh nhất, mới nhất về BlackBerry trên diễn đàn BBVN.NET thì chỉ cần mở ứng dụng BBM >> Channels (dấu tùy chọn 3 gạch ngang, dưới cùng góc trái) >>Kênh của tôi >> Nhấn giữ vào kênh yêu thích >> Chọn: đánh dấu là Kênh yêu thích. (PIN của kênh BBVN.NET là C003086AC nhé :) )

1. Cách thức tham gia:
    • Tham gia channel của diễn đàn BBVN.NET. Nếu bạn chưa tham gia thì add mã PIN sau:
    • Trả lời ngay trên bài thông báo của Channel với nội dung như sau: Giáng sinh có tên tiếng anh là gì? và 3 con số may mắn của bạn
      • Ví dụ: bạn bình luận với cú pháp sau: abc, 123 (trong đó, abc là trả lời câu hỏi Giáng sinh có tên tiếng anh là gì? ,123 là số may mắn của bạn)
    2. Cách chấm giải:
    • Con số may mắn trúng giải là số Trùng hoặc gần nhất với 3 SỐ CUỐI giải Đặc biệt KQXS Miền Bắc ngày thứ 7 19/12/2015 (http://xskt.com.vn/). Trường hợp trùng Đáp án hoặc số may mắn, quà tặng sẽ dành cho Thành viên có bài comment sớm nhất.
    3. Phần quà may mắn:

• Giải nhất: 01 sạc dự phòng ADATA PT100 - 10000MAH
      • Giải nhì: 01 áo thun BlackBerry QWERTY
    * Lưu ý nhỏ:
    • Mỗi bạn chỉ tham gia với 1 Comment trên Chanel BBM chứ không phải tại diễn đàn nhé
    • Những bạn biết đến sự kiện này sau thì phải tìm đúng bài thông báo trên Chanel BBM của BBVN.NET có tiêu đề "Vui cùng Channel - Chào đón giáng sinh cùng BlackBerry Việt Nam" để comment dự thưởng nhé
    • Mọi thành viên có thể tham gia trò chơi may mắn này kể cả Mod trừ Admin :D
    • Comment chốt: 16h00' - Chiều ngày 19/12/2015 & Công bố sau đó vài giờ.
    Tham gia ngay - nhận quà liền tay và đừng quên chia sẻ cho bạn bè mình cùng tham gia bạn nhé! :)

BBVN.NET

Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

#1 Nông Dân, 18/12/15
    Last edited by a moderator: 18/12/15
  2. Tùng8028

Tùng8028
    Expand Collapse

Member

Nên quay random thì hay hơn

3. gonden113

gonden113
    Expand Collapse

Member

Sao mình cmt trên chanel k thấy hiển thị j cả, cũng k thấy cmt của ae nào hết nhỉ.. mình gủi nhiều lần chung 1 nội dung k biết có phạm quy k?

4. gonden113

gonden113
    Expand Collapse

Member

K cmt tren chanel được hoặc k cho hiển thj...

5. Gió Ấm

Gió Ấm
    Expand Collapse

Well-Known Member

bạn là bạn Khanjr đúng không, mình thấy cmt của bạn rồi, :)

6. gonden113

gonden113
    Expand Collapse

Member

Tại
    Tại mình k thấy nên cmt nhiều lần... mà vẫn k thấy :( k biết như vậy có phạm quy k???

7. NguyenTrungChinh

NguyenTrungChinh
    Expand Collapse

Well-Known Member

Random có thể chọn được người trúng giải theo ý mình được nhé!
    Dựa vào kết quả sx là công bằng nhất, không thể can thiệp được!

Sent from my Z10 using Tapatalk

8. Gió Ấm

Gió Ấm
    Expand Collapse

Well-Known Member

hihi, không phạm qui đâu, cứ lạc quan lên nhé, :)

gonden113 thích bài này.
  9. Du 177

Du 177
    Expand Collapse

Member

Trả lời sai chính tả ms đau chứ!Y_Y

10. hung29kt

hung29kt
    Expand Collapse

Member

Mình cmt rồi mà sao thấy mỗi cmt của mình. Chẳng thấy cmt của ai nữa hết :(
    Nếu k ai trúng thì sao add ơi :)