VIDEO Video review BlackBerry Blend - Kiểm soát BlackBerry với máy tính của bạn

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi dolphin000, 4/11/14.

1. blend_launch_google-plus_1080x608.png

Chắc hẳn với những tín đồ BlackBerry thì BlackBerry Blend vẫn là một điều mới mẻ cần phải trải nghiệm. Mới đây nhất trên trang Phonedog đã đưa ra một video review về phần mềm BlackBerry Blend. Ngày nay, hầu hết những tất cả công việc của chúng ta đều phải sử dụng máy tính, tùy theo tính chất công việc mà có người sử dụng nhiều hay ít. Rất nhiều người coi máy tính chính là người bạn của họ trong suốt thời gian làm việc, nghiên cứu và giải trí.

Chính vì thế BlackBerry Blend đã ra đời nhằm giúp cho chúng ta nhìn thấy được chính hình ảnh điện thoại mình trên máy tính, bạn có thể gửi tin nhắn SMS, email và tin nhắn BBM. Ngoài ra bạn có thể đọc, chỉnh sửa thời gian biểu của mình, sắp xếp Hub và xem các kênh BBM, cao hơn nữa bạn có thể quản lý hình ảnh, video và các file tài liệu của mình. Với những điều kể trên thì thực sự thiết bị BlackBerry thân yêu đã hiện diện ngay trên máy tính của bạn, phá vỡ rào cản giữa hai thiết bị khác nhau là máy tính và di động. Thật tuyêt vời phải không nào?

Chưa dùng lại ở đó, ấn tượng hơn nữa là bạn không cần một dây cáp USB hoặc kết nối Bluetooth để làm điều đó. Bạn có thể kết nối thông qua Wi-Fi (các thiết bị kết nối cùng một mạng WiFi) hoặc sử dụng BlackBerry ID. Bạn có thể song hành cùng BlackBerry dù ở bất cứ nơi đâu và khi nào.

Nhưng trước tiên bạn phải biết cách thiết lập nó một cách cụ thể và còn rất nhiều điều phải khám phá nhưng phải nói là đây là một điều thật tuyệt vời đáng để trải nghiệm.

Tham khảo thêm: Trải nghiệm - Hướng dẫn sử dụng các tính năng BlackBerry Blend với Passport và OS 10.3

Nguồn: Phonedog

dolphin000

dolphin000
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 dolphin000, 4/11/14
    Last edited by a moderator: 5/11/14
    ngobinh90 and nganinho like this.
  2. nhutbb8300

nhutbb8300
    Expand Collapse

Member

z10 van chua dang nhap dc

3. nganinho

nganinho
    Expand Collapse

Well-Known Member

Đây là thứ mình chờ đợi, hơn cả Passport hay Classic :)

4. MrEcEc

MrEcEc
    Expand Collapse

Member

cố lên z10 ơi