Welcome to BBVN.Net! Log in or Sign up to interact with the BBVN Forum .

OFFICIAL Verizon đã có bản cập nhật 10.2.1 cho BlackBerry Z10

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu chung' bắt đầu bởi BonConMat, 25 Tháng một 2014.

1. BonConMat Bế Quan Phong ấn.

Hôm nay, nhà mạng Verizon đã có bản cập nhật 10.2.1 cho BlackBerry Z10, nhiều thành viên trên trang CrackBerry đã cho biết họ đang cập nhật bản mới nhất. Theo BlackBerry, phiên bản cập nhật OS 10.2.1 vẫn phụ thuộc vào từng nhà mạng, vì vẫn trong giai đoạn tiến hành thử nghiệm trước khi nó được phát hành rộng rãi đến người dùng. Có thể nhà mạng Verizon đã test và đạt tiêu chuẩn nên đã cập nhật sớm cho người dùng thay vì được public và ngày 28/1.

Theo một số hình ảnh từ các trang mạng cho thấy dung lượng của phiên bản update phụ thuộc vào OS hiện tại trên máy. OS 10.2.1.1925 có thể update qua OTA cũng như BlackBerry Link.

Theo N4BB - BlackBerryEmpire - CrackBerry

Các file đính kèm:

vinhan_nt and drtiendiep like this.
  2. Jackyloi2110 Member

Tin vui...004 đc updat 10.2.1 trước rồi,
    BonConMat thích bài này.
  3. napoly26 Member

Ủa? Tưởng thu hồi lại rồi chứ. Mới có cho z10, tưởng z30 có trước :)))
    BonConMat thích bài này.
  4. chantroi_19 New Member

bị gỡ rồi mà
    BonConMat thích bài này.
  5. vinhan_nt Member

Tuyet qua, cho doi bao nam roi. Khong ban z10 nua haha. Sorry gui bang z10 nen khong co dau
    .
    BonConMat thích bài này.
  6. vinhan_nt Member

Up roi. Ma sao khong thay android market vay ta?
  7. Smallville198 Member

thế rốt cuộc là rom leak có update qua wifi đc ko? Hay phải qua blackberry link vậy các bạn
  8. Jackyloi2110 Member

r
    rom leak update qua OTA vô tư bác nhé.
    BonConMat thích bài này.
  9. Jackyloi2110 Member

vừa update xong, thấy máy chạy rất chậm và lát quá. chắc do mới cài nên vậy hay? có ai bị như mình ko?
    BonConMat thích bài này.
  10. vinhan_nt Member

Up xong mau chay muot binh thuong :)
    BonConMat thích bài này.
  11. TN.Anh Member

Lâu nay dùng leak 10.2.1.1925 thấy tương đối ổn. IMG_20140125_205406.png IMG_20140125_205406.png
  12. Jackyloi2110 Member

Uhm, máy chạy mấy cái apps android cùi bắp quá, bị lát vậy đứng luôn , như là : Viber, fifa 14..
  13. nghia.bb New Member

Mình đang định update mà nghe mọi người nói vậy chắc không dám luôn quá, có bác nào update rồi mà ok không...thông tin cho anh em với
  14. TN.Anh Member

Lúc cài xong bạn có restore lại file backup không. Nếu như bạn chọn restore lại seting và phần apps thì rất hay lỗi như vây.
  15. thienth Member

Có cách nào update nhanh hơn không? OTA của BB cùi bắp quá...chậm không thể tả được...
  16. Jackyloi2110 Member

CÁM ƠN BÁC
  17. Jackyloi2110 Member

CHỖ NÀO CÓ WIFI MẠNH THÌ NHANH LẮM BÁC, MÌNH LÀM VỎN VẸN ĐÚNG 1 TIẾNG. ĐỢI CHỜ THÌ SEX ĐƯỢC HƯỞNG THỤ THÀNH QUẢ MÀ
  18. TN.Anh Member

Update
    Update chưa đến 10' mà, mình thường down về PC rồi update bằng bblink hoặc BBDM
  19. thienth Member

link download bạn có ko? Gởi mình đi, cảm ơn bạn nhé.
  20. sao của mình lại ko thấy zậy ? có phải đã bị tháo xuống rồi ko ?