HỎI ĐÁP về vấn đồng bộ danh bạ với FB

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi Lee Chung, 18/8/13.

1. Lúc nãy bạn em có lấy máy em vào fb nên log out nick em ra bây h em đăng nhập lại nick và kiểm tra thì trong danh bạ nó k sync thông tin của danh bạ với Fb nữa :( Các bác nào bị rồi fix giúp em với

Lee Chung

Lee Chung
    Expand Collapse

Member

2. BonConMat

BonConMat
    Expand Collapse

Super Moderator

Bạn del ứng dụng facebook hiện tại, khởi động lại máy, sau đó vào BlackBerry World để tải bản mới về, trong quá trình đăng nhập bạn tích vào mục BlackBerry Contact là ok.

Lee Chung thích bài này.
  3. Lee Chung

Lee Chung
    Expand Collapse

Member

cho em hỏi thêm sau khi fb nó update danh bạ mà em add friend thì nó cũng k tự động update bạn mới đó vào danh bạ thì phải làm ntn hả bác

4. Nhân Dương

Nhân Dương
    Expand Collapse

Bốn con mắt ơi cho mình hỏi là nếu mình k cần đồng bộ facebook vào danh bạ thì làm sao vậy ? Tại thèn bạn nó mượn dt vô fb cái out ra mình vào danh bạ thì thấy 1004 số luôn oải quá. Giờ mình muốn vào fb mà k muốn bạn bè trong fb đồng bộ vào danh bạ của mình thì làm sao ?

ruande thích bài này.
  5. ruande

ruande
    Expand Collapse

Member

Có bác nào giúp vụ này không? em cũng k muốn app fb nó đồng bộ vào danh bạ. Tại em chỉ thik dùng danh bạ của Gmail thôi. Đăng nhập app vào khi call hay sms nọ kia nó lại hiển thị tên trên fb thôi :(

6. ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

Danh bạ FB tự mặc định sẽ được sync xuống contact của máy rồi bạn ơi :S:S. Không có cách ngắt đồng bộ danh sách friends (hay còn gọi là danh bạ FB) về máy BB10.

ruande thích bài này.