Vấn đề về android player bị đầy ứng dụng

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi referee1989, 2/3/12.

1. chào các bạn tình hình là mình có cài 1 số game android nhưng hình như cái android player chỉ cho phép chạy khoảng 6 chương trình or game hay sao đó ví dụ khi đã chạy khoảng 6 chương trình của adroid thì chạy tiếp cái thứ 7 thì nó hiện lên cái bảng RECENT APPLICATION rùi hiện 6 ứng dụng mình vừa xài nó ko cho phép mình xài bất kì app or game android nào khác thế là phải reset lại máy để mấy app or game cũ văng ra để mình có thể chơi tiếp game mới như vậy thì mắc công quá.. anh em nào ai đã gặp lỗi này xin giúp mình với mình xin chân thành cảm ơn :giggle:

referee1989

referee1989
    Expand Collapse

2. Mr_royal07

Mr_royal07
    Expand Collapse

Well-Known Member

khi bạn muốn chạy tiếp 1 phần mềm andriod thì bạn chạy nó 2 lần, tức là vào 1 lần thấy cái màn hình RECENT APPLICATION rồi cứ để đó chạy lại phần mềm đó lần thứ 2 là đc :)

3. uidada

uidada
    Expand Collapse

Member

Pro nào cho mình hỏi sao con playbook chạy mấy app nó lại dính liền với nhau ko đa nhiệm dc nó cứ chồng lên.Và nó hiện trong recent application xóa ko dc các app chạy ngầm đó.
    Pro nào có thể chỉ mình xóa dc ko chạy đôi khi lag đứng máy mình fai3 res máy mắc công quá.
    THanks