Uy tín dâu đen Tp.HCM !!!

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi mrvuxuanha, 7/12/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Hôm nay thằng em mình mới chỉ cách test nhà phát hành BB. Theo nó nói thì vào link https://www.blackberry.com/hhupgrade/ và nhập mã pin vào. Nếu máy nào đã xài BIS thì nó sẽ hiện ra nhà mạng chính xác của máy đó. Mình nhập pin của con torch 9800 vào (chưa từng sử dụng BIS), nó cũng ra được nhà mạng AT&T. Chứng tỏ là trước kia đã có người sử dụng máy này. Nên khuyến cáo anh em nên cẩn thận khi mua hàng tại Dâu đen Tp.HCM các bạn nhé.

Sau khi được các bác comment em xin closed topic lại để tìm hiểu thêm và xin lỗi dâu đen TP.HCM vì chưa tìm hiểu kĩ. Tks các bro đã góp ý.

mrvuxuanha

mrvuxuanha
    Expand Collapse

Member

2. garung11987

garung11987
    Expand Collapse

Member

Trang này để down bản rom theo nhà mạng mà bác, nếu máy bác là AT&T thì hệ thống của thằng rim nó nhận ra số pin đó để mà down bản rom theo nhà mạng về cài thôi... cái này cũng ko có gì lạ

3. TheMen

TheMen
    Expand Collapse

Well-Known Member

bác ăn nói cẩn thận coi chừng cái miệng của bác đó... Người ta có thể kiện bác tội bôi nhọ danh dự của 1 Cty, 1 biểu tượng. Lớn rồi, suy nghĩ trước khi nói, viết nhé..

4. trungdt

trungdt
    Expand Collapse

Member

Không biết thì đừng có phát biểu lung tung đi nhé, tốt hơn hết là tích lũy kiến thức cho mình hoặc không thì hỏi những người đã biết. Phát biểu kiểu này nguy hiểm quá.

5. dtlat2001

dtlat2001
    Expand Collapse

Member

Bác này quăng bom lung tung quá.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.