ANDROID APP Tử vi 2014 - Xem bói toán đầu năm

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi haclongboy, 14/2/14.

1. [​IMG]

Mỗi năm lại qua đi cùng với biết bao buồn vui cũng có người thành công và cũng có người thất bại, nhưng chung quy ai cũng cho một cái gọi là "số". Với Tử vi 2014 cũng không giúp bạn biết trước được tương lai là bạn giàu hay nghèo, khi nào có vợ, có con hay khi nào sẽ mua xe hơi :) . Nhưng cơ bản nó sẽ giúp bạn tìm hiểu sơ qua hơn về năm tuổi của mình, rồi cung hoàng đạo nữa. Những điều đó chung quy hơi chung chung và trừu tượng nhưng cũng có cái để bạn đọc chơi vui mỗi khi buồn....

Ứng dụng Tử vi 2014 được phát triển với mục đích cung cấp cho bạn thông tin về tử vi của năm 2014 ứng với tuổi con giáp của bạn hay cung hoàng đạo, như hạn vận tốt xấu, tình duyên, công danh, tài lộc và sức khỏe trong năm. Các thông tin trong Tử vi 2014 mong rằng sẽ giúp các bạn có thể cải thiện các điều tốt, tránh và giải các điều xấu, giúp bạn có thể tiến thân thuận lợi trên con đường công danh, sự nghiệp, giải được hạn cho bản thân và người thân, bạn bè...

Giao diện phần mềm chia làm 2 phần chính là 12 Con giáp và cung hoàng đạo, ứng với mỗi người sẽ có năm tuổi riêng bạn có thể lựa chọn tuổi phù hợp với mình.
    Tử vi sẽ cho bạn biết được vận mệnh của mình trong năn 2014
    Bên canh đó Tử Vi 2014 còn hổ trợ cả việc xem Cung hoàng đạo nữa
    Chúc các bạn vui và đừng tin nhiều quá vào những gì nó viết nha :)

DOWNLOAD:​

BlackBerryVietNam.net​

Các file đính kèm:

haclongboy

haclongboy
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 haclongboy, 14/2/14
    Last edited by a moderator: 14/2/14
    honnn, dolphin000 and phongit like this.