Tư vấn thông tin

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi eauldrew, 24/3/12.

1. Báo cáo mọi người, em tính mua một em BB, nhưng chưa sử dụng lần nào, các cao thủ có kinh nghiệm chi dẫn em lên mua dòng máy nào nhé. thanks moi người trước

2. 3-6-0-do

3-6-0-do
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bạn nên nói rõ là cần tính năng nào, nhu cầu, giá tiền....cụ thể một chút, mọi người mới có thể giúp bạn được. Bạn có thể tham khảo thêm ở đây.

3. thanhcom

thanhcom
    Expand Collapse

Member

Theo mình bạn nên mua 9780 là hợp lý nhất

4. eauldrew

eauldrew
    Expand Collapse

Như em đã trình bày, em là lính mới nên chưa biết sử dụng loại nào, tính năng ra sao. Cái chính là em thích BB, nhưng nếu dùng đời cao ngay thì hơi khó. Em muốn làm quen trước, rồi từ từ lên đời sau. Giống như trước dùng điện thoại đen trắng, sau chuyen sang màu.... các bác tư vấn giúp. Còn giá cả khoảng tầm 7t la ổn (không biết như vậy có đủ không)

5. vochithanh9999

vochithanh9999
    Expand Collapse

Well-Known Member

Nếu bạn mới làm quên thì bạn có thể mua 9700 vì nó có thể sài được OS5 hoặc OS6 nếu bạn thích để có thể tìm hiểu cùng lúc cả hai hệ điều hành .Hoặc bạn có thể sử dụng 9780 vì con này phần cứng nó cao hơn 9700 và đa số người dùng đều đánh giá cao 9780 , nhưng chỉ sử dụng mỗi OS6