Tự dưng Browser không vào được

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi kanjixauxi, 11/7/12.

1. các bác ơi..sao con bold 9000 của em tự dưng lại vào không được Browser...vào trong options chỉnh date/time thì cái mục network time đề là: Network time not available
    hjxhjx...có bác nào bit không chỉ em với

kanjixauxi

kanjixauxi
    Expand Collapse

Member

2. huu ngon

huu ngon
    Expand Collapse

Member

Kiểm tra lại sevicebook đi bạn hoặc reset lại máy.

3. namnt276i

namnt276i
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bạn đổ lại service books đi bạn, bạn có thể tham khảo cách restore SB trên 4rum. và nhớ là sau khi restore SB rùi thì hạn chế thay sim hay tháo sim ra khỏi máy nha bạn. Vì sẽ làm mất SB, mà mất SB thì sẽ ko lên mạng được nữa. Còn vấn đề network time....đó ko quan trọng đâu bạn à. miễn là bạn chọn múi giờ là +7 ở VN là dc

4. kanjixauxi

kanjixauxi
    Expand Collapse

Member

hjhj tks bạn nhiều....mình nhớ ra là mấy bữa nay do có việc nên mình tháo sim mobi ra lắp sim vietnam mobile vào... thì ra là như vậy/..vậy nếu có lỡ mình tháo sim ra 1 lần nữa thì mình phải kích hoạt browser y như vậy đúng không....hj`..hơi phiền phức nhỉ??

5. namnt276i

namnt276i
    Expand Collapse

Well-Known Member

đúng là hơi phiền phức bạn à. nếu bạn ko muốn phiền phức thì bạn có thể đăng ký dịch vụ B.I.S của mobi, thì sau này mỗi lần bạn tháo sim ra và gắn sim lại, SB sẽ ko bị mất và tốc độ truy cập và độ ổn định khi truy cập cũng tốt hơn bạn à