Tổng kết và lấy ý kiến bình chọn cho các bài tham gia cuộc thi ảnh "Hành trang của BBers"

Thảo luận trong 'Cuộc thi ảnh: "Hành trang của BBers"' bắt đầu bởi ndthuytrang, 20/8/12.

1. iLeoplus

iLeoplus
    Expand Collapse

Member

Mình thấy để là thì ảnh cũng được mà, các bạn vẫn cần phải có bố cục sắp xếp và ánh sáng hợp lí thì ảnh mới đẹp được chứ. Đúng là sẽ có 1 đống đồ nhưng ai sắp xếp khéo léo thì sẽ trông ko lộn xộn, và người đó xứng đáng được giải.
    Mình nghĩ cuộc thi dựa trên tinh thần chia sẻ sở thích là chủ yếu nên cũng ko cần quá khắt khe, biết đâu những lần sau sẽ có nhiều ý tưởng và cách thể hiện độc đáo hơn

2. thanhnguyen296

thanhnguyen296
    Expand Collapse

Well-Known Member

Tớ chẳng ác ý gì cả nhưng tính tớ góp ý thẳng nên đôi khi có vẻ khó nghe . Thật ra không cần lôi tất tần tật ra mà chụp . Ví dụ cái wallet của tớ thì tớ đi ...câu cá cũng phải mang theo cùng 2 con BB . Cab , lap , usb hầm bà lằng thì tớ để ở cty chứ xách lĩnh kỉnh suốt ngày làm gì . Nói thật tớ chỉ cần chụp cái bàn làm việc với góc chụp làm nổi bật con 978 cùng con 81 mờ mờ xa xa cạnh con lap là cũng kiếm chút cháo :P nhưng cái phần xanh xanh ở trên giống như bạn nói không hấp dẫn nên tớ không tham gia :D

Còn nói như bạn iLeoplus thì tớ chịu . Mọi hoạt động diễn đàn đều mang tinh thần chia sẽ sở thích , thông tin cả bạn ợ . Bạn và tớ đều thích nên đang gõ phím ở 4r đây này . Nhưng đã thi là thi , không khác đi được .

iLeoplus thích bài này.
  3. iLeoplus

iLeoplus
    Expand Collapse

Member

Mong 1 ngày được chiêm ngưỡng góc bàn làm việc của bác :D

4. phamdominhtri

phamdominhtri
    Expand Collapse

Well-Known Member

Hành trang là gì? Là những thứ bạn mang theo bên mình, thường xuyên gắn liền với bạn
    Mang nhiều thứ lỉnh kính như sạc, cáp ... là điều không cần thiết. Nó cũng nói lên nhiều về tính cách con người, cuộc thi này mang tính chất giao lưu, tham khảo học hỏi những cái gì bạn cho là tốt, hy vọng nó không biến thành 1 topic thể hiện sự giàu có hay sành điệu, vì mình nghĩ con người không hơn nhau những thứ tầm thường đó.
    Chúc mọi người vui vẻ

5. Lacoste

Lacoste
    Expand Collapse

Member

hay hay