BBVN.NET Tổng kết và cập nhật hình ảnh buổi offline Cà phê trải nghiệm BlackBerry DTEK50 | 13- 14/08/2016

Thảo luận trong 'Các Hoạt Động Giao Lưu – Offline' bắt đầu bởi Nông Dân, 15/8/16.

1. Thân chào anh em, vậy là một buổi gặp mặt cà phê thân mật để bàn và nói chuyện cùng nhau về thiết bị BlackBerry mới sắp tới. Nhân đây với bài viết này mình xin tổng kết cùng mọi người buổi gặp mặt và những hình ảnh trong buổi offline lần này. Có thể nói mỗi người một cách nhìn nhận về thiết bị mới, nhiều ý kiến trái triều được đưa ra về DTEK50 nhưng chốt lại đã lâu chúng ta mới có dịp ngồi lại cùng nhau chia sẻ kết bạn BBM. Những BBer rất cũ và cũng có những BBer hoàn toàn mới toanh đến với buổi offline khi vừa mua chiếc BlackBerry Priv.

Offline diễn ra trong vòng 2 ngày với ngày chính là ngày thứ 7 và chủ nhật đơn giản là anh em ngồi cà phê trên tay DTEK50. Xin cảm ơn tất cả mọi người đã đến với buổi offline gặp măt và làm nên không khí sôi động của những ngày cuối tuần trước.

Sau đây xin cảm ơn một số cá nhân, đơn vị đã hỗ trợ diễn đàn trong buổi offline lần này:
    • Cảm ơn nhà tài trợ bao da http://dtr.com.vn/ đã hỗ trợ các tặng phẩm dán da, bao da cho anh em tham gia buổi offline
    • Cảm ơn nhà tài trợ Dâu Đen đã tài trợ nhiều hạng mục tặng phẩm và Pin sạc dự phòng chính hãng BlackBerry
    • Cảm ơn bạn @minhnka đã hỗ trợ tặng 3 đôi giầy thẻ thao BlackBerry dành tặng cho anh em tham gia buổi off
    • Cảm ơn anh Dũng đã chia sẻ cảm nhận về chuyến đi tham dự hội nghị thượng đỉnh an ninh BlackBerry tại Canada vừa qua
    • Cảm ơn bạn @Chiến đã không quản ngại đường xa đến hỗ trợ làm người dẫn chương trình offline
    • Cảm ơn bạn @mạnh nghĩa, @Hằng Xoắn đã hỗ trợ khâu tổ chức, chuẩn bị buổi offline cùng BQT
    • Trên hết cảm ơn tất cả mọi người đã góp mặt, sắp xếp thời gian tham dự buổi offline lần này
    Một số hình ảnh cập nhật buổi offline thân mật trải nghiệm BlackBerry DTEK50:

Trời mưa nên anh em tranh thủ gom lại chụp chung một tấm, nhiều anh em lười vẫn ngồi ở trong quán không thèm ra ngoài

Một số anh em checkin từ rất sớm

Trong buổi gặp mặt, bạn chiến góp mặt với bộ sưu tập BB cổ hoành tráng của mình

Trước khi diễn ra offline, nhiều anh em đã trên tay cảm nhận về thiết bị DTEK50

Phần quà may mắn (không biết có may mắn hay không :D) vào đầu giờ dành cho các thành viên

Những tràng cười xua tan mệt mỏi mà Ban Tổ Chức muốn gửi gắm đến toàn thể anh em, xua tan không khí trầm lắng =))

Thành viên may mắn nhất trong ngày :D anh Lộc - Adam Trần với phần quà rất giá trị :D

BB Nhí nè các bạn :)

Sau khi ban tổ chức chia sẻ về ngoại hình, cảm nhận cá nhân sau vài ngày sử dụng DTEK, anh Nguyễn Đỗ Đức Dũng đã lên phát biểu, chia sẻ cảm nhận về hiện tại và tương lai của BlackBerry sau chuyến đi tham dự hội nghị thượng đỉnh an ninh BlackBerry mới đây

Trong khi đó, anh em nào đến trễ tranh thủ trên tay chiếc BlackBerry DTEK50 mới này

Hai BBer góp mặt với tiết mục song ca, khuấy động không khí buổi offline - Chiến & Hằng Xoắn

Khi anh em đang truyền tay trải nghiệm, trò chơi nhóm vui vẻ được dành cho các thành viên có mặt trong buổi off

Đội chiến thắng đã giành giải thưởng sạc dự phòng BlackBerry chính hãng, sạc này các bạn đã đấu giá vui vào chủ nhật với giá 750 ngàn, đóng góp vào quỹ gặp mặt buổi trưa ngày chủ nhật =))

Bốc thăm may mắn, ngoài những phiếu thăm bốc thăm phần quà may mắn, thì cũng có phần quà lớn nhất đó là chiếc BlackBerry DTEK50 "phiên bản ông nội" dành cho thành viên may mắn nhất trong ngày đó là bạn Nam Nguyễn BBer.

Đây chính là DTEK50 phiên bản ông nội =))

Trên đây là những hình ảnh, tổng kết và cập nhật buổi offline trên tay DTEK50 trước khi ra mắt tại thị trường Việt Nam. Mong rằng qua những trải nghiệm, gặp mặt cho chúng ta xích lại gần nhau hơn cũng như cảm nhận thực tế rõ ràng nhất về DTEK50, trong khâu tổ chức nếu có đôi chút sơ xuất nào thì mong anh em thông cảm nhé !
    Xin cảm ơn tất cả mọi người !

Các file đính kèm:

Kích thước:
      305.7 KB
      Đọc:
      293
    Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

#1 Nông Dân, 15/8/16
    Last edited: 15/8/16
  2. badboy 3

badboy 3
    Expand Collapse

Well-Known Member

Đã đời nhờ. Nhìn vui nhỉ

3. SumitomoHCM

SumitomoHCM
    Expand Collapse

Member

({})Mình kết nhất môđen của em tóc xoăn, kính cận và sọt jeans, lúc về tính mượn chụp tấm hình, loay hoay quên luônX_X

romeo1590 and Fang like this.
  4. Adam Nguyen

Adam Nguyen
    Expand Collapse

Member

đông zui quá, tiếc là bận đột xuất nên ko đi được

5. tomochotchot

tomochotchot
    Expand Collapse

Member

Hằng để tóc dài thích hơn hehe

6. blackcat1412

blackcat1412
    Expand Collapse

Member

Vui quá,tiếc là về ngoài Bắc rồi. Nếu còn trong đó chắc chắn phi lên Sài Gòn tham gia ngay :)

7. Trương Quốc Quân

Trương Quốc Quân
    Expand Collapse

Member

8. Quảng Ngãi

Quảng Ngãi
    Expand Collapse

Member

Tham dự được ngày chủ nhật vui lắm
    Cộng đồng blackberry quãng ngãi (Phucbber)

Nông Dân thích bài này.
  9. Hằng Xoắn

Hằng Xoắn
    Expand Collapse

Member

Ai đấy?? để Hằng nuôi tóc dài hé!!!

Quảng Ngãi thích bài này.
  10. tomochotchot

tomochotchot
    Expand Collapse

Member

Người yêu đơn phương thầm thương trộm nhớ, đại diện fan hâm mộ hehe