CHIA SẺ Tổng hợp những ứng dụng và trò chơi tốt nhất năm 2015

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi Gió Ấm, 31/12/15.

1. watermarked-DSC_0040.jpg
    Năm 2015 cũng đã kết thúc, và đây là thời điểm để các trang mạng liệt kê lại những siêu phẩm của năm 2015. BlackBerry World cũng không ngoại lệ, họ cũng đã tổng hợp lại những ứng dụng, phần mềm nổi bật nhất trong năm của họ. Danh sách này được đưa ra bằng sự kết hợp nhiều yếu tố: lượt download, rate, doanh thu,...Vậy nên hãy cùng mình "điểm mặt" từng cái tên để xem chúng có gì đặc biệt nhé.

1. Tutti Brugs

Tutti Brugs là một trò chơi đòi hỏi ở người chơi sự tập trung cùng trực giác nhạy bén để đạt thành tích cao nhất. Với đồ họa cực kì sinh động, kết hợp với màn chơi đầy thử thách, hứa hẹn sẽ mang đến cho bạn những giây phút thoải mái khi chơi Tutti Brugs.

2. Music Finder

Nếu như bạn chợt nghe bài hát nào đó và cảm thấy hay hay, nhưng lại không biết tên bài hát là gì, thì đây chắc chắn là một ứng dụng tìm kiếm bài hát khá tốt dành cho những tín đồ yêu âm nhạc. Ưu điểm của ứng dụng này chính là tìm kiếm nhạc Tiếng Anh nhanh, nhưng lại không tìm được Tiếng Việt.

3. Snap2Share

Snap2Share là ứng dụng được phát triển bởi Marco Bavagnoli, ý tưởng chính của ứng dụng này đó là việc chia sẻ những đoạn văn bản, hay email mà bạn cần nhấn mạnh cho người nhận dễ dàng nhìn thấy được, hoặc cũng có thể che đi một phần nào đó như số điện thoại mà bạn không muốn cho người nhận biết.

4. WhereIs...?

WhereIs là một trong những app khá hay và hữu dụng, nó giúp bạn tìm kiếm những địa điểm ăn uống gần chỗ bạn nhất. WhereIs sử dụng cơ sở dữ liệu vị trí khổng lồ từ mạng xã hôị địa điểm FourSquare nên hiển thị thông tin và vị trí khá chính xác.

5. Free Dictionary

Là ứng dụng dành cho những ai ham học Tiếng Anh, Free Dictionary cung cấp cho bạn khối lượng từ lớn, với cách giải nghĩa Anh - Anh, giúp bạn học từ vựng hiệu quả hơn.

Trên đây là một số ứng dụng điển hình, bạn có thể bật BlackBerry World của mình lên và xem những ứng dụng nào hữu ích cho bạn thì tải về nhé. :)

Chúc bạn ngày mới vui vẻ. :)

BBVN.NET

Các file đính kèm:

Gió Ấm

Gió Ấm
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 Gió Ấm, 31/12/15
    Last edited: 31/12/15
    huỳnhphương thích bài này.
  2. Chàng Dâu

Chàng Dâu
    Expand Collapse

Member

Giờ muốn mua app trên bbw thì làm thế nào bác Nông dân nhỉ?

3. Gió Ấm

Gió Ấm
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bác có đăng kí thẻ thanh toán là mua được mà ^^

4. hoangtrang116

hoangtrang116
    Expand Collapse

Well-Known Member

đăng ký ntn bác?

5. Gió Ấm

Gió Ấm
    Expand Collapse

Well-Known Member

Cài đặt > Tùy chọn thanh toán > Xác minh BBID > Thiết lập tài khoản thanh toán ( thẻ tín dụng mới hay PayPal mới) :D

6. hoangtrang116

hoangtrang116
    Expand Collapse

Well-Known Member

Thẻ tín dụng Vn cũng được hả bác?