TỔNG HỢP tổng hợp nhiều game cho điện thoai

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi batmimotbian, 11/1/13.

1. Mình xin giới thiệu với mọi người một số tiện ích và game hay cho điện thoại.
    Đầu tiên không thể thiếu là trình duyệt web opera mini . Để có thể lướt web, tải game cho điện thoại, bạn cần có một trình duyệt web trên điện thoại. Tai opera mini cho điện thoại ngay, phần mềm lướt web được thiết kế dành riêng cho điện thoại, giảm thiểu lưu lượng kb tới mức tối thiểu. Với trình duyệt web opera mini bạn có thể tha hồ lướt web mà không lo tốn nhiều tiền nữa.
    Game online hay nhất hiện nay không thể không kể đến đó là game army. Tai game Army thuộc thể loại game chiến thuật theo lượt. Trong game bạn phải tính toán góc và lực, kết hợp với sức gió để đường đi của viên đạn trúng đích. Bạn có thể chơi cá nhân hoặc cùng đồng đội để tiêu diệt đối phương. Hiện tại game mobi army đã có hai sever , các bạn có thể tùy chọn tải game army 1 hoặc army 2 nhé.
    Những ai hay chơi game nuôi thú hẳn đều thích thú với việc nuôi dưỡng những con thú đáng yêu của mình. Nay đã ra đời game avata, trong trò chơi, bạn có thể tạo nhân vật, kết bạn, chat, chăm sóc và trồng cây trong trang trại của mình, chơi các game đơn giản cùng bạn bè, xây nhà… tất cả ở đây trong game avata cho điện thoại, ngay trong tầm tay. Bạn muốn là công dân của thành phố này, bạn sẽ là chính bạn trong thế giới thực hay bạn là ai đó bạn mong muốn được trở thành trong game avata miễn phí này. Tai game avata ngay về máy nhé các bạn.

Với bạn nào nghiệm game đế chế, nay cũng có thể thỏa thích với tai game de che cho dien thoai. Cũng phải đốn gỗ, săn thú, dự trữ vàng, mua dân, trải qua 15 màn chơi, ai sẽ lên đời nhanh và chinh phục được thể giới? Game đã được việt hóa không dấu. Giúp bạn chơi dễ dàng hơn, hỗ trợ nhiều kích cỡ màn hình.

Với thể loại game hành động, các bạn có thể chơi game loan 12 su quan của ola chat . tai game loan 12 su quan để tìm hiểu thêm về lịch sử nước nhà . Cùng với các anh hùng hào kiệt dẹp loạn 12 sứ quân trong game này nhé. Game ninja school cũng là thể loại game hành động, được đào tạo bài bản tại ngôi trường Ninja Ko-ninjustu Hirosaki, bạn sẽ mang trong mình dòng máu xích thố. Trải qua các nhiệm vụ khó khăn và nguy hiểm để trở thành 1 ninja thực thụ. Nhanh tay tai game ninja school về máy điện thoại của bạn.
    Thuộc thể loại game dành cho các bạn gái, tai game Pikachu thử tài nhanh mắt của các bạn nào. Xem ai nhanh mắt, tinh ý tìm được các chú Pikachu giống nhau. Bạn sẽ kết thúc trong chiến thắng hay chấm dứt màn chơi khi hết thời gian. Cùng thử tài với game Pikachu nào
    Hồi bé chắc hẳn ai cũng đã từng biết về sự tích sơn tinh thủy tinh. Bạn có muốn mình là Sơn Tinh, 1 lần đi cứu Mỵ Nương thoát khỏi Thủy Tinh. Tai game son tinh thuy tinh về máy của bạn , đánh thủy quái cứu Mỵ Nương. Trong game sơn tinh thủy tinh này đã được crack, mua full nhân vật không mất tiền, được thêm 99999999 xu nữa. Các bạn hãy thử xem nhé.
    Sắp tết rùi, bạn đc có tin nhan chuc tet 2013 tới người thân cho riêng mình chưa. Với các tin nhắn độc đáo, hay và đẹp , lạ mắt đầy ý nghĩa sẽ làm người thân vui mừng. Đôi khi không cần phải nói. Chỉ cần 1 tin nhắn là đủ gửi thông điệp tới mọi người rùi.
    Mọi chi tiết có thể xem tại www.gamedidong365.com

batmimotbian