HỎI ĐÁP Tìm thợ sửa cao tay chữa bệnh nan y không sạc được nhưng PC vẫn nhận máy

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi co_tranh ToTi, 16/9/14.

1. Em có con vợ yêu 9000 đã sử dụng được khá lâu, chăm chút em nó khá là kỹ mà bỗng dưng một ngày em nó cắm sạc vào nhận lúc đầu rồi không nhận sạc nữa rồi cuối cùng là không nhận hẳn. Đã thử tắt bật tính năng sạc trong màn hình ẩn, đã cài lại máy đê thử nhưng không được. Đã nhờ thằng em đi hỏi một chỗ sửa BB mà theo nó biết là thợ đó sửa BB cho các thương gia HN. Thợ bảo hỏng IC nhận sạc hay gì ấy muốn sửa thì hoặc là câu dây hoặc khò nắp sắt ra thay con IC đó. Câu dây thì em không thích rồi còn khò ra thì thợ bảo 5 ăn 5 thua vì khéo chữa được cái đó lại hỏng cái khác nên không muốn sửa.

Em rất buồn vì điều đó, giờ vợ yêu của em muốn được sạc lại phải tháo ra sạc nhờ vợ bé 9780, em cũng thật không nỡ vì cũng xót cho em 9780 phải gánh sạc 2 em, mà cứ tháo ra tháo vào nhỡ mà đang làm việc trên vợ yêu mà phải tháo ra thì cũng chán.

Thế nên em lại mong mỏi tìm được một bác thợ cao tay giúp em chữa được bệnh này cho vợ của em, em cảm ơn lắm lắm. Cứ sửa được chứ trong Nam em cũng cố gửi vào để sửa ạ.

co_tranh ToTi

co_tranh ToTi
    Expand Collapse

Member

2. sky love

sky love
    Expand Collapse

Member

Bạn nói cụ thể hơn dc không. Ví dụ như cắm vào may tínhn thì nó báo gì. Xạc được không. Rồi lúc cắm xạc nó báo thế nào