VIDEO Thử độ bền của BlackBerry Priv: bị trầy xước, bị cháy, và uốn cong trong bài kiểm tra

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi GHΩST-ββΣR, 19/11/15.

1. IMG_20151119_144055.png

Bạn đang có ý định mua BlackBerry Priv và đang tìm hiểu các vấn đề xoay quanh nó? Mình cũng thế, mình đã tìm các video thử độ bền trên youtube nhưng không có nhiều các video theo thể loại này. Nhưng may thay tìm được một video của một anh chàng đưa máy mình mới mua ra thử nghiệm tra tấn để tìm hiểu. Tuy nhiên bài kiểm tra thử độ bền này được thực hiện không "chính thống" bài kiểm tra theo kiểu tự phát như lấy dao nhọn, chìa khoá, lưỡi dao lam để gạch màn hình, bàn phím, nắp lưng, đốt cháy màn hình bằng bật lửa gas, và các thử nghiệm phổ biến hiện nay như uốn cong.

Video này thực sự bổ ích, đặc biệt là nếu bạn đang mong muốn một BlackBerry Priv nhưng chưa có cơ hội trên tay sản phẩm này. Tuy nhiên, kết quả khá thú vị. Một số khu vực của thiết bị không như mong đợi vì nó được làm từ chất liệu nhựa và trong thực tế nó dễ bị trầy xước và việc uốn cong điện thoại có thể được thực hiện khá dễ dàng và thậm chí có thể phá hủy nó, nhưng các khu vực khác như màn hình Gorilla Glass 4 và bàn phím khá tốt.

Một lần nữa xin nhắc với các bạn loại tra tấn này là tự phát, không phải là các bài kiểm tra độ bền quy chuẩn, và không thể đánh giá chất lượng của BlackBerry Priv thông qua bài kiểm tra này. Cá nhân tôi nghĩ rằng chất lượng BlackBerry Priv khá tốt. Hãy xem video đính kèm để khám phá thêm những đặc điểm về sản phẩm mà bạn đang mong muốn, đừng cố gắng làm theo video này ở nhà và đừng cho con bạn xem video này vì có thể có lúc n
    ó thực hiện giống như thế với chiếc BlackBerry Priv mới mua của bạn!

GHΩST-ββΣR - BBVN.net
    Nguồn: CB​

GHΩST-ββΣR

GHΩST-ββΣR
    Expand Collapse

Well-Known Member