Thiên thần bé nhỏ của Men tui

Thảo luận trong 'Thành viên BlackBerry Việt Nam mừng lễ 2-9' bắt đầu bởi TheMen, 8/9/12.

1. 2/9 mà bà con rùm beng rủ nhau đi chơi, công ty cũng rủ đi nhưng vì lo cho sức khỏe của con nên Men tui quyết định cho con ở nhà chơi lễ, hẹn dịp khác sẽ chơi bù.
    ở nhà chơi lễ mà thằng cu nó không cho chơi, vợ bắt cho con ăn, uống sữa. Ôi thôi, giờ mới thấm thía cái cảnh nuôi con, mà là con đầu mới đau của ông bà. "Cực còn hơn ăn mực".^^ nhưng đó là niềm vui của tui.
    Sẵn có máu nhiếp ảnh trong tay (dù chụp hình chỉ ở mức độ gửi xe chứ chưa được nghiệp dư) nên thường tác nghiệp với thằng cu con, nhưng trời thương chụp tấm nào xong thì "tự tâm đắc" tấm đó, bà con ta gọi là "tự thích" hay "tự sướng". haha
    Và tui có nhiều tấm độc đáo, (đừng nghĩ bậy bạ nha.) @.@, toàn là hình con tui không á, nhưng trong phạm vi ngày 2/9 tui chỉ post hình chụp trong ngày 2/9 thôi (cho đúng luật).
    Bà con xem xong nếu đẹp thì like cho tôi cái, để cho tui có quà cho thằng "cải trắng" nhà tui.

Hình chụp bằng BlackBerry 9810 , không chỉnh sửa hay tu bổ gì bằng photoshop hay corel gì gì nha pà con. show hàng thôi.

P/S : con tui tên thật là Nguyễn Trần Minh Trí, tên kiu ở nhà là cải trắng, tính đến hôm nay được 11 tháng 8 ngày, cân nặng 8.5 Kg (còi quá do bé bị ọc sữa từ nhỏ, giờ đỡ chút rồi), chiều dài 72cm,đẹp trai hơn pa (ai cũng nói hết trơn), đã biết chập chững đứng, gọi papa, trời ơi, mệt wá..... là niềm tự hào của gia đình Men tui..

Xin cám ơn pà con đã theo dõi bài viết của Men tui.chúc bà con mùa mùa bội thu, nhà nhà vui tươi, may mắn.
    Hết rồi nha pà con.

TheMen

TheMen
    Expand Collapse

Well-Known Member

phuong, thanhvien89, ngocmai and 2 others like this.
  2. ngocmai

ngocmai
    Expand Collapse

Well-Known Member

tóc của cải trắng rất chuẩn men...:D

TheMen thích bài này.
  3. TheMen

TheMen
    Expand Collapse

Well-Known Member

haha, sư tử con của chúa sơn lâm đó ngocmai. Rất chuẩn

4. namaccguitar