Viettel Thân mời: Tham gia tư vấn trực tuyến chăm sóc "dế yêu" cùng chuyên gia công nghệ

Thảo luận trong 'DỊCH VỤ MẠNG' bắt đầu bởi CSKHVIETTEL, 23/9/15.

1. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

đúng rồi, anh em cũng bị rất nhiều không riêng gì chú đâu Rơ Mooc - thấy có anh em hỏi rồi nên mình thôi nói. BIS dạo này không ổn định nên mình toàn phát wifi từ BlackBerry 10 cho BlackBerry OS sử dụng :(

PS: Trước mình toàn tư vấn anh em là BIS viettel ổn định hơn các nhà mạng khác vì truy cập nhanh và không bị lỗi khi đăng nhập mail trên server BIS của BlackBerry, giờ thì không thấy ổn cho lắm. Mạng Mobi là BIS chuối nhất :)

S.mark and yueyong like this.
  2. S.mark

S.mark
    Expand Collapse

Member

1. Bác không cần gọi tên riêng thế. Mọi ng biết thì lộ hàng quá.
    2. Đang đi tỉnh nên 3g hơi chuối.
    3. Đang góp ý cho anh vieettel. Vì mong 4g sẽ không bị lỗi này. Sài vieettel chỉ vì a ấy sắp lên 4g.

Nông Dân thích bài này.
  3. CSKHVIETTEL

CSKHVIETTEL
    Expand Collapse

Member

BB Pro của Viettel có 600MB tốc độ cao bạn ạ. Với BB10 bạn nên sử dụng các gói data thông thường do gói BIS các nhà mạng sẽ cần ký hợp đồng cung cấp với Blackberry nên giá sẽ cao hơn các gói data khác. Hơn nữa gói BIS chỉ có giá trị khi sử dụng BBOS bạn ạ!
    #TH

4. mr.fly

mr.fly
    Expand Collapse

Well-Known Member

Đặt c hỏi nhưng k thấy bạn viettel trả lời chắc do k để lại sdt :( . Z10 stl100 1 chính hãng của mình bị pin ảo. Liệu bg thay pin có khắc phục được vấn đề không?
    sdt: 01213356147

5. CSKHVIETTEL

CSKHVIETTEL
    Expand Collapse

Member

BIS có giá trị nhất khi sử dụng trên BBOS bạn ạ. Khi đăng ký BIS sẽ được hệ thống đẩy servicebook về máy để có thể sử dụng đầy đủ các chức năng của BBOS. Về cước phí có nhiều gói cước khác nhau và phổ biến nhất là BB Pro cước phí 60.000 đồng/tháng có 600MB tốc độ cao bạn nhé!

6. CSKHVIETTEL

CSKHVIETTEL
    Expand Collapse

Member

Hiện tại Viettel chưa có thông báo chính thức về vấn đề phát triển BIS/BES bạn ạ. Với đường truyền 3G và 4G Viettel có giải pháp bảo mật riêng bạn nhé!

7. CSKHVIETTEL

CSKHVIETTEL
    Expand Collapse

Member

Bạn vui lòng cung cấp số thuê bao Viettel để bên mình kiểm tra, hỗ trợ nhé!

8. CSKHVIETTEL

CSKHVIETTEL
    Expand Collapse

Member

Bạn có thể thử chạy lại rom bạn ạ. Thường lỗi này sẽ được khắc phục khi thay pin bạn nhé.

#78 CSKHVIETTEL, 25/9/15
    Last edited: 25/9/15
  9. CSKHVIETTEL

CSKHVIETTEL
    Expand Collapse

Member

[THÔNG BÁO] Dừng buổi tư vấn cùng chuyên gia công nghệ ngày 25/09, hẹn các bạn vào chương trình gần nhất trong tháng 10 với nhiều loại thiết bị khác. Các bạn lưu ý: 1. Các câu hỏi vẫn sẽ được tiếp tục ghi nhận để phối hợp cùng chuyên gia trả lời các bạn. 2. Danh sách các bạn đặt câu hỏi tới chương trình tham gia bốc thăm may mắn quà tặng được chốt tới 17h ngày 25/09/2015. 3. Kết quả sẽ được công bố vào 10h sáng 26/09/2015.

10. cuki00

cuki00
    Expand Collapse

Member

Hóng quà