Viettel Thân mời: Tham gia tư vấn trực tuyến chăm sóc "dế yêu" cùng chuyên gia công nghệ

Thảo luận trong 'DỊCH VỤ MẠNG' bắt đầu bởi CSKHVIETTEL, 23/9/15.

1. CSKHVIETTEL

CSKHVIETTEL
    Expand Collapse

Member

Trực tiếp buổi tọa đàm online: Các chuyên gia hiện đang rất nhiệt tình trả lời các câu hỏi của mọi người. Nhanh tay đặt câu hỏi để rinh giải thưởng hấp dẫn về thôi. Chỉ còn 30 phút nữa là chương trình kết thúc rồi
    IMG_8747.JPG IMG_8751.JPG IMG_8754.JPG IMG_8758.JPG IMG_8773.JPG IMG_8784.JPG IMG_8787.JPG IMG_8788.JPG IMG_8789.JPG IMG_8790.JPG IMG_8792.JPG IMG_8795.JPG IMG_8801.JPG

Các file đính kèm:

#61 CSKHVIETTEL, 25/9/15
    Last edited: 25/9/15
  2. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

;^L Viettel nên để hình lớn 1 bạn nữ xinh xinh và các hình sau là hình thu nhỏ cho anh em dễ nhìn, để hình lớn anh em xem mỏi hết cả mắt, cũng tránh loãng topic X-pX-pX-p

#62 Nông Dân, 25/9/15
    Last edited: 25/9/15
    CSKHVIETTEL thích bài này.
  3. CSKHVIETTEL

CSKHVIETTEL
    Expand Collapse

Member

Ứng dụng keeng có tính phí data bạn ạ. Trước đây được miễn phí do có khuyến mại bạn nhé. Qua kiểm tra thông tin thuê bao hoàn toàn bình thường về dịch vụ data, trường hợp của bạn có thể thử thay sang máy khác để kiểm tra nhé.
    #TH

4. CSKHVIETTEL

CSKHVIETTEL
    Expand Collapse

Member

Do đặc thù của cơ chế mã hóa trên BB nên để restore và back up được bạn cần sử dụng BBlink bạn nhé!
    #TH

5. CSKHVIETTEL

CSKHVIETTEL
    Expand Collapse

Member

Hiện tại dịch vụ của Viettel hoàn toàn bình thường bạn ạ. Qua kiểm tra thuê bao của bạn đã sử dụng hết 600MB tốc độ cao trong tháng nên tốc độ truy cập sẽ giảm xuống bạn nhé!
    #TH

6. CSKHVIETTEL

CSKHVIETTEL
    Expand Collapse

Member

Cảm ơn bạn đã quan tâm. Tuy nhiên về hệ thống gói cước data của Viettel sau khi triển khai 4G hiện tại chưa có thông tin cụ thể bạn ạ.
    #TH

7. CSKHVIETTEL

CSKHVIETTEL
    Expand Collapse

Member

Bạn đã thử thay sim sang máy khác chưa? Nếu trong trường hợp máy khác không bị bạn nên thử up lại rom thử lại nhé!
    #TH

8. yueyong

yueyong
    Expand Collapse

Well-Known Member

Đã đặt câu hỏi này bên FB nhưng chưa có trả lời, hỏi tiếp các bạn bên này:
    Mình xin hỏi: BIS, BES vẫn được xem là giải pháp mạng an toàn cho dòng BBOS cũ, tuy nhiên sau khi Blackberry phát triển HĐH BB10 thì hầu như không cần đến BIS nữa (có thể nhận thấy nếu chỉ đăng ký 3G trên BB10 thì mọi thứ có vẻ tốt hơn), trong khi đó ở Việt Nam việc ứng dụng 2 giải pháp mạng BIS cho cá nhân và BES cho Doanh nghiệp theo mình nghĩ là không nhiều? Vậy cho mình hỏi Viettel có định hướng phát triển BIS và BES như thế nào trong tương lai khi mà hầu như người dùng chỉ đăng ký 3G cho các thiết bị của mình? (vì mình vẫn đang dùng 2 thiết bị Blackberry BBos và BB10 và dùng 2 gói BIS) và với 3G thì ngoài việc đảm bảo về tốc độ thì các bạn có đảm bảo được vấn đề bảo mật trên băng tần 3G và sắp tới là 4G không?
    XIn cảm ơn các bạn. Dũng: Không chín 88 chín 89 sáu năm 4.

9. S.mark

S.mark
    Expand Collapse

Member

Dạo này sóng bên mình đang có vấn đè hay sao ấy. Để bis 3G rất là chập chờn. Lúc có bis, lúc không. Đã text qua 4 chiếc điện thoại BlackBerry. Đôi lúc bis có nhưng download rất không ổn định. Mong bên vieettel cần xem lại ạ.
    0907957171.

10. CSKHVIETTEL

CSKHVIETTEL
    Expand Collapse

Member

Cách tiết kiệm là bạn nên tắt các chức năng liên quan đến data như tự động sao lưu, đồng bộ,....ngoài các app đang chạy bạn ạ. Bạn mong muốn Viettel hợp tác với BB ra mắt ứng dụng như thế nào vậy? Rất mong nhận được đóng góp.
    #TH