Team up cho các bạn tham gia thi "BlackBerry 10 JamHack Viet Nam 2012"

Thảo luận trong 'DEV - Khu Vực Dành Cho Lập Trình Viên' bắt đầu bởi ndthuytrang, 15/10/12.

1. [​IMG]
    BlackBerry Dev Group Viet Nam đã chính thức khởi động sự kiên BlackBerry JamHack tại T.P Hồ Chí Minh, Việt Nam từ hôm 2 tháng 10 và chính thức khởi tranh vào tối ngày 19 đến sáng 21 tháng 10 năm 2012 (40 tiếng liên tục không ngủ). Đã có rất nhiều các lập trình viên gửi email đăng ký tham gia, nhưng có một điều khiến các bạn băn khoăn đó là, mình chỉ có một mình, liệu mình có đủ sức đấu lại các nhóm khác, sức lực của nhiều người - của tập thể luôn chiếm ưu thế hơn trong những cuộc thi.

Như các bạn đã biết, nếu bạn đã đăng ký tham gia nhưng chưa tìm được cho mình những đồng đội, bạn sẽ có thời gian thực hiện "Team up" trước khi giờ thi chính thức bắt đầu nhưng có lẽ khoảng thời gian đó sẽ không đủ để bạn tìm cho mình những đồng đội hợp ý. Vậy thì ngay bây giờ, hay thông qua topic này để tìm cho mình những người đồng đội mà bạn đang tìm kiếm lâu nay. Biết đâu từ đây, nhóm các bạn sẽ chính là những người đạt được những giải thưởng và chuyến đi trọn gói đến Thái Lan vào cuối tháng 11 để tham dự BlackBerry Jam Asia 2012.

Các bạn chưa có đồng đội, hãy để lại thông điệp và thông tin cần thiết của bạn trong những comment ngay dưới chủ đề này để những người có cùng "hướng đi" và "thế mạnh" với bạn nhưng cũng đang "đơn độc" giúp họ có thể tìm đến bạn.

Thành công đến từ sức mạnh tập thể

BlackBerry Dev Group Việt Nam

ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 ndthuytrang, 15/10/12
    Last edited: 15/10/12
    dollarsden, ndp190, phuong and 2 others like this.
  2. giobay

giobay
    Expand Collapse

Nhóm mình gồm Hoàng Trung Hiếu hoangtrunghieu@outlook.com và mình. Sẽ tham gia cuộc thi với app được viết bởi công nghệ Cascades.
    Nhóm cần thêm một thành viên.
    Bạn nào có hứng thú với nhóm xin liên lạc qua email hoangtrunghieu@outlook.com hoặc pvcong@gmail.com. Hoặc để lại lời nhắn trên topic này.

2012-10-18:
    (Xin lỗi, pvcong@gmail.com đã không tham gia cuộc thi được, các bạn muốn tham gia hay gởi mail cho bạn Hiếu nhé)

#2 giobay, 17/10/12
    Last edited: 18/10/12