ANDROID APP Tây Sơn Hào Kiệt - Tham gia vào trận chiến lịch sử trên BB10

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi dolphin000, 21/2/14.

1. IMG_20140221_120439.jpg

Tây Sơn Hào Kiệt - Trong game bạn nhập vai vào một vị tướng ở khởi nghĩa Tây Sơn, bạn phải xây dựng quân đội, điều khiển cân bằng kinh tế để có thể bảo vệ đất nước khỏi cuộc xâm lăng của quân Xiêm và quân Khựa. Và game không đơn giản chỉ điều khiển vị tướng tấn công giặc đơn giản như thế, game sẽ thử thách khả năng tính toán phát triển kinh tế, xây dựng quân đội để chống lại giặc và tấn công lại chúng. Đồng thời hệ thống nâng cấp lính và tướng sẽ giúp bạn trở thành một vị tướng hùng mạnh nhưng bạn cũng nên phải tính toán thật kỹ trước khi nâng cấp.

Nào hãy cùng nhau đóng vai một nhân vật lịch sử của Việt Nam và thi xem ai là người đưa quân Tây Sơn đến đích cuối cùng nhé. Bạn sẽ trở thành một vị anh hùng trong lịch sử Việt Nam, nghe thôi đã thấy vui rồi phải không nào? Hãy chơi game và tận hưởng những kĩ năng đẹp mắt của game và cảm giác khi quân lính của mình ùa vào thành đi đến chiến thắng nha.

Hình ảnh của Game:

Sơ lược về lịch sử để bạn có thể hiểu hơn về cốt truyện của game và lịch sử khởi nghĩa Tây Sơn của đât nước Việt Nam.
    Ban đầu, bạn điều khiển vị tướng để chiến đấu và mua thêm lính để tấn công thành của địch. Nhiệm vụ của bạn là đưa các chú lính của mình vào thành nha (càng nhiều càng tốt). Kèm theo đó có ba skill để bạn dễ dàng tấn công hơn (nhớ quan sát ống thể lực màu vàng nha).
    Skill thứ ba, Đại Băng Tiễn (mình tự đặt).
    Chiến thắng màn chơi và tiếp tục thử thách nha.
    Thông tin của Game:
    Download
    BlackBerryvietNam.net

dolphin000

dolphin000
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 dolphin000, 21/2/14
    Last edited by a moderator: 23/2/14
    toan3390, SuperNge, denta0182 and 4 others like this.
  2. hungpb

hungpb
    Expand Collapse

Member

Tuyệt vời, game Việt. Nhưng không biết có hỗ trợ playbook không bác chủ thớt?