THẢO LUẬN Tai nghe Bluetooth thích hợp cho P'9981

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi Neo85hn, 3/1/15.

1. Chào các BBers,

Mình vẫn đang gắn bó với em P'9981 silver, nay có nhu cầu sắm 1 em tai nghe Bluetooth để phục vụ công việc tốt hơn. Xin anh em chia sẻ kinh nghiệm dòng tai nghe Bluetooth nào thích hợp với em P'9981 này (nghe rõ, lọc tiếng ồn tốt, thích hợp với OS7).
    Cá nhân mình đang thích em Plantronic Legend. Nhưng k biết khi kết hợp sẽ ntn ? Anh em nào trải nghiệm rồi thì cho mình xin ít cảm nhận nhé.

Thanks.

Neo85hn

Neo85hn
    Expand Collapse

Member

2. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Tai nghe có nhiều loại, nếu bạn muốn sử dụng tai nghe chính hãng BlackBerry thì có những loại sau đây được đánh giá cao từ phía người dùng đó là HS250 và HS750, về quá trình sử dụng không khác biệt nhau là mấy nhưng hs750 có thể nghe nhạc được bạn nhé 250 thì không ;)

Neo85hn thích bài này.
  3. Neo85hn

Neo85hn
    Expand Collapse

Member

Thanks. Thực ra mình k cần nghe nhạc. Thích Plantronic Legend bởi vì nó có tính năng ra lệnh Answer hoặc Ignore nên không cần phải bấm trực tiếp trên điện thoại. Đang tò mò xem khi kết hợp với nhau có mượt k :)

4. tuandung204

tuandung204
    Expand Collapse

Well-Known Member

HS 250 nhỏ gọn dùng tốt, pin rất tốt. Bấm phím chùm dâu trên thân để nghe, gọi, gọi lại cuộc gọi cuối khá tiện. Muốn gọi từ danh bạ thì phải đặt tên danh bạ hợp lý, và phải phát lệnh gọi bằng tiếng Anh :)

P/s: có con tai nghe HS 250 mà bị gãy mấy cái vòng đeo vào tai. Có bác nào dư, hoặc mua ở đâu chỉ hộ mình cái ạ :(

January 22, 2017 60143 AM GMT+0700.jpg