ANDROID APP Tải miễn phí ứng dụng tiện ích UC Browser - Fast Download cho Android

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi chuvanduyhn91, 8/7/17.

1. Hiện nay, UC Browser - Fast Download Apk này phù hợp với hơn 3000 mẫu điện thoại di động và tương thích với hầu hết các hệ điều hành như Symbian, Android, iOS, Windows Mobile, Win CE, Java, MTK và Blackberry. Ứng dụng Uc Browser đã được phục vụ người dùng từ hơn 150 quốc gia và vùng lãnh thổ trên thế giới. Ngày nay nó hỗ trợ 11 ngôn ngữ để giúp bạn lựa chọn đó là phù hợp nhất.
    Mặc dù ứng dụng này là một sản phẩm mới, nó đã nhận được sự tiếp đón tích cực từ người dùng với 1,5 tỷ lượt tải xuống và 100 tỷ lượt xem trong tháng 9 năm 2011. Đây là những con số đáng ngưỡng mộ.
    Giờ đây, web thông minh đã thu được hơn 100 triệu người truy cập ứng dụng hàng ngày và có khoảng 600 triệu người dùng trên khắp thế giới.

[​IMG] [​IMG] [​IMG]
    Tính năng của ứng dụng này:
    • Các thẻ card để tổng hợp các tin tức chung:
    • Cập nhật thông báo của Facebook
    • Thay đổi nền màn hình tùy thuộc vào sở thích của bạn.
    • Tiện ích Uc rất tiện dụng
    • Khả năng tải xuống là rất tốt
    • Có phiên bản cho PC
    • Lướt web rất trơn tru
    Thông tin Uc Browser cho Android:
    • Phiên bản mới nhất: 10.10.8.820
    • Ngày xuất bản: ngày 26 tháng 5 năm 2017
    • Danh mục: Ứng dụng truyền thông miễn phí
    • Tác giả: UcWeb Inc.
    • Yêu cầu: Android 4.0+
    Để kiểm tra thông tin của ứng dụng, bạn có thể truy cập web, gửi email tới help@idc.ucweb.com hoặc đọc chính sách bảo mật tại đây. Tiện ích này là hoàn toàn miễn phí, bạn có thể tải về tại liên kết bên dưới.
    Chúc bạn có những trải nghiệm tuyệt vời cùng ứng dụng này!

Tải về miễn phí tại đây

chuvanduyhn91

chuvanduyhn91
    Expand Collapse

Banned

2. huynhgiathien

huynhgiathien
    Expand Collapse

Well-Known Member

Google xong paste luôn không chỉnh sửa gì. Viết cho có bài :(

3. vanduy123

vanduy123
    Expand Collapse

Chào bạn Huynhgiathien, Mình là chủ Topic này. Rất xin lỗi vì mình đã tạo thêm tài khoản này bởi tài khoản chính của mình đã bị "BAND". Mình muốn hỏi bạn là google past là thế nào? và bài viết mình đã tự biên tập và chỉnh sửa unique trên 90% rồi. Mình đã tham gia tại diễn đàn này cũng đã hơn 1 năm, vậy tại sao lại bị band thẳng không nói 1 lời và cũng không có 1 cảnh báo hay thông báo nào trước. Hi vọng bạn nên đọc kỹ trước khi coment bởi đơn giảm mình cũng là 1 quản trị của 1 diễn đàn khác!
    Trân trọng!

4. huynhgiathien

huynhgiathien
    Expand Collapse

Well-Known Member

Chuyện vì sao bạn bị Band nick thì tự bạn biết.

Ứng dụng bạn giới thiệu dường như bạn chưa trải nghiệm thì phải. Nếu bạn đã trải nghiệm thì bạn đã biết cách trình bày cho bài viết. Bài của bạn hoàn toàn dịch từ trang chủ của ứng dụng mà không phải do bạn trải nghiệm rồi giới thiệu. Trang chủ nó viết bằng tiếng Anh rồi bạn dịch ra nếu ko muốn nói là Google Dịch.

5. vanduy123

vanduy123
    Expand Collapse

Mình nói cho bạn biết nè, http://apkfly.com/android-apps-games/communication/uc-browser-fast-download Đây là website của mình và mình tự sản xuất nội dung từ tiếng anh đến tiếng việt. bạn có thể kiểm tra các công cụ check unique nhé. và diễn đàn này chỉ là 1 trong vài ngàn diễn đàn mình tham gia trên toàn thế giới mà thôi, hi vọng bạn hiểu. Tất cả những trường hợp đi spam, vô nghĩa sẽ không bao giờ tồn tại được đâu, site mình đầu tư cả trăm triệu chứ đâu rảnh spam rùi ăn án phạt của google??? bạn nên phân tích hợp lý =)))