TRIAL Star Player - Ứng dụng đa phương tiện rất tốt đang có mặt trên BetaZone

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi yueyong, 13/1/16.

1. IMG_20160114_093303.png

Mình có thói quen, lúc rỗi lại lên BetaZone xem có app gì lạ không thì tải về test thử. Nhiều App cài xong, vọc vạch thấy không đáp ứng nhu cầu hoặc vài ngày sau đó không "rớ" tới thì mình xoá. Hôm nay, lại "mò" lên BetaZone để tìm App, thì phát hiện có 1 app trình diễn đa phương tiện khá tốt của Allstar Software - Star Player.

Ứng dụng với khá nhiều chức năng hay, bổ sung thêm chức năng xem video, nghe nhạc so với trình media mặc định của BlackBerry10 như là: chạy background, trình xem ban đêm, tìm kiếm lyric, chỉnh equaliser, hẹn giờ tắt nhạc (cái này mình rất thích khi hẹn giờ tắt nhạc để đi ngủ)... và nhiều chức năng rất hay trong ứng dụng đang chờ các bạn khám phá. :)

Một số hình ảnh của ứng dụng:

Chức năng ban đêm

Lúc vào hẹn giờ thì ngoài chọn thời gian, ứng dụng còn có tùy chọn cách dừng nhạc: như là tạm dừng, tắt nhạc và thậm chí thoát khỏi ứng dụng luôn.

Cài đặt hẹn giờ

Về chỉnh Equaliser thì cho chúng ta khá nhiều lựa chọn, và với 1 tai nghe bình thường thì mình cảm nhận khá rõ những thay đổi ở mỗi tùy chọn:

Chỉnh Equaliser

Còn khá nhiều chức năng nữa, các bạn còn chần chừ gì nữa mà không cùng trải nghiệm các chức năng rất đáng giá của ứng dụng này, và đừng quên feddback lại nhà phát triển để ứng dụng hoàn thiện hơn.

Về cách cài ứng dụng BetaZone đã có hướng dẫn trên diễn đàn cho các bạn chưa biết cách cài. Hoặc các bạn cứ coment lại mình sẽ hỗ trợ.

BBVN.NET

yueyong

yueyong
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 yueyong, 13/1/16
    Last edited by a moderator: 14/1/16
  2. bomcoi1402

bomcoi1402
    Expand Collapse

Well-Known Member

Ko hỗ trợ chơi video đuôi .mkv :(