NATIVE Spider-Man Unlimited: Phiêu lưu cùng anh hùng người nhện của Mavel trên BlackBerry

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi lucky_lackk, 23/12/14.

1. Dũng Maxx

Dũng Maxx
    Expand Collapse

Member

T thấy bạn trên leader board, mới add friend r đó =))

QuânMèo thích bài này.
  2. QuânMèo

QuânMèo
    Expand Collapse

Member

Hi, tớ lên issue 4 rồi tự nhiên chán game, hết mục tiêu phấn đấu, lâu lâu chơi 1 lần, chừng nào cập nhật phiên bản spider-verse giống Android có boss mới Kahn và Morlun tớ mới cày tiếp tục. :)
    Bổ sung thêm là Gameloft Việt Nam làm ăn như hạch, tớ gửi mail hỏi vụ mất 2 iso mà trả lời lòng vòng, kêu cung cấp id Facebook, chơi game 30 phút, lol, 2 tuần chưa giải quyết được, kêu chụp ảnh nhiệm vụ, mà nhiệm vụ làm xong mất tiêu lấy gì chụp ? gameloft nước ngoài 4 ngày là xong được 100 iso8 (rofl)

#22 QuânMèo, 16/2/15
    Last edited: 16/2/15
  3. Dũng Maxx

Dũng Maxx
    Expand Collapse

Member

À cái vụ đó t cũng gửi mail 3hôm rchưa thấy giải quyết. Bảo chúng tôi sẽ khắc phục =)))

4. QuânMèo

QuânMèo
    Expand Collapse

Member

Hix, up lên 10.3.1 bị lỗi màn hình, có bạn nào biết cách khắc phục không :(
    À, còn vụ iso8 gửi mail cho Gameloft Việt Nam 2 tuần không thèm giải quyết, tức quá gửi gameloft nước ngoài, 4 ngày sau nhận được 15 iso kèm lời xin lỗi, chết cười với cách làm việc của Việt Nam (rofl) .

Dũng Maxx thích bài này.
  5. Dũng Maxx

Dũng Maxx
    Expand Collapse

Member

Sao t gửi mà toàn bọn VN nó trả lời :( đòi mãi k đc hơn 40 iso của issue 4 :(

#25 Dũng Maxx, 23/2/15
    Last edited: 23/2/15
    QuânMèo thích bài này.
  6. QuânMèo

QuânMèo
    Expand Collapse

Member

Nói chung giờ tớ chán gửi thư nữa rồi, bởi vì mỗi ngày tớ chạy tầm 3 triệu điểm lấy 50 iso ngon hơn. :). Bên nước ngoài, họ cố gắng quay 2 con 7 sao giống nhau rồi để đó, dùng iso để nâng cấp lên +6 rồi dùng con còn lại lên +7, chứ quay số bình thường lên +6 rồi không bao giờ nó ra con còn lại đâu, kinh ngiệm ngày xưa 5 con +4 (rofl) , bây giờ giàu rồi :).

#26 QuânMèo, 23/2/15
    Last edited: 23/2/15
  7. Dũng Maxx

Dũng Maxx
    Expand Collapse

Member

T ngại chả muốn cầy kiếm 50iso :(

8. Hồ Tôn

Hồ Tôn
    Expand Collapse

Member

Các bác cứ chê Gameloft VN chứ em thấy làm ăn cũng đâu đến nỗi nào. Đợt vừa rồi em chạy nửa cuối Issue 3 mà không nhận được ISO nào(lúc hoàn thành toàn issue 3 vẫn nhận 25 iso bt) thế là em mail cho bọn customer care. 3 hôm sau nó gửi mail lại cho em yêu cầu cung cấp thông tin ngày giờ với, issue bị lỗi. 2 ngày sau được bồi thường 75iso(mặc dù số iso không nhận được k nhiều đến thế). Giờ thì lại kẹt ở mốc lv71 issue 4. Có bác nào bị trường hợp chạy đến chỗ đánh boss rồi mà boss k hiện hình k.

9. QuânMèo

QuânMèo
    Expand Collapse

Member

Chào bạn, thật ra mình mất 2 iso8 làm nhiệm vụ issue 4, mình thử gửi cho gameloft vn xem họ giải quyết thế nào thôi chứ mỗi ngày mình cày được 50 iso thì 2 iso đáng là bao.
    Họ có kêu bạn chụp ảnh nhiệm vụ mất iso ko? (cái này lạ à nha, làm xong nhiệm vụ mất tiêu lấy gì chụp ), họ có kêu bạn cung cấp id Facebook , kêu bạn thoát game đăng nhập lại, chơi trong vòng 30p không? Nếu họ không xác định được Id Facebook thì tớ chấp nhận bởi face lúc đó đang bị lỗi, rất khó truy cập, nhưng khó cỡ nào mà gần 20 ngày vẫn không xác định được id tớ thế, không lẽ face lỗi 20 ngày =)).
    Cùng 1 vấn đề mà tớ gửi gameloft nước ngoài, họ chỉ yêu cầu imei điện thoại của tớ mà thôi, và trong 4 ngày họ xác định được vấn đề mà 20 ngày gameloft vn không xác định nỗi cho đến tận bây giờ. Tớ được đền bù 2 lần, 100 iso cho vụ rollback dữ liệu và 15 iso cho issue 4 (thật ra mất có 2 iso8) .
    Tớ viết thư phản hồi gameloft nước ngoài và phản ánh cách làm việc của gameloft vn cách đây chắc cũng hơn tuần.
    Dù sao cũng chúc mừng bạn được giải quyết nhanh chóng chứ tớ với bạn maxx hồi trước thì không được nhanh như vậy. Tớ hiện đang đứng thứ 9 trong bảng xếp hạng, có gì add friend chơi cho vui :)

Các file đính kèm:

#29 QuânMèo, 28/2/15
    Last edited: 28/2/15
  10. Hồ Tôn

Hồ Tôn
    Expand Collapse

Member

Chính xác thì ngày 20 em điền form gửi cho Customer Care và ngay lập tức nhận được mail của hệ thống thông báo lại ticket ID. 5 ngày sau có agent contact lại hỏi về lỗi và thời gian mắc lỗi. 2 ngày sau thì nhận được mail bên trên. Toàn bộ quá trình từ lúc em gửi mail cho Customer Care cho đến khi giải quyết được vấn đề rất đơn giản không phức tạp như của bác. Không bị yêu cầu FBid hay Imei. IMG_20150228_044227.png IMG_20150228_044206.png
    Cũng có thể là do agent mà em được giải quyết nhanh. Em cũng đã chơi nhiều trò của gameloft và cũng đôi lần gửi mail về cho bên CSKH nhưng chưa lần nào bị lâu như của bác cả.
    Daily reward thì em mới dừng ở mức nhện 5* thôi, chưa tranh vào top 10 được nên không có iso hàng ngày. Mà vấn đề không nhận được iso khi làm issue vẫn chưa được gameloft khắc phục cho nên là không được dư giả như bác. Mấy bữa tới em phải hoàn thành báo cáo thực tập chắc k onl game được. Bao giờ onl sẽ add 2 bác.