Số phận của những BlackBerry đời thấp

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi hoangdebmt, 11/6/12.

1. BonConMat

BonConMat
    Expand Collapse

Super Moderator

Vâng, RIM đang cố gắng hoàn thiện hơn về kho ứng đụng đấy các bác ạ .... Mong một ngày hơn cả Apple.;)

2. dao nguyen long

dao nguyen long
    Expand Collapse

Member

minh thi nghi Rim nen dau tu khoang 80% cho BB10 va 20% bo sung them ung dung, game.. cho cac dong cu la dc ak...........du gi di chang nua minh cung van se ung ho BB&Rim tron doi va se truyen niem dam me nay sang cho bx va con gai minh nua ak.....hehheehhee

hoangdebmt thích bài này.
  3. dungsl4x

dungsl4x
    Expand Collapse

Member

Đi đâu cung thấy kêu 1 câu " Bụi vào màn hình" Tui dùng một con cả năm nay có thấy bụi vào đâu :D . con của bác thế nào ấy chứ. Đã yêu thì phải quý, chắc con của bác có vấn đề chứ có mỗi bác kêu bụi vào màn hình. Màn hình lô rồi bác ơi :D

4. manhdung5666

manhdung5666
    Expand Collapse

Member

mình chia sẻ kinh nghiệm cho anh em thôi, kêu cho anh em biết chứ, những người mua sau này biết test kỹ hơn, vậy mới gọi là lập diễn đàn ra trao đổi kinh nghiệm chứ bác

5. tqluan

tqluan
    Expand Collapse

Member

Sáng nay đọc tin về WWDC 2012, thấy Apple giới thiệu iOS 6, vẫn hỗ trợ cả dòng máy cũ như 3GS (ra mắt 3 năm rồi). Quay lại nhìn BB của mình thấy tủi. Đồng ý là BB của mình vẫn đáp ứng các nhu cầu cơ bản của mình như khi mình mua máy. Nhưng với quan điểm người tiêu dùng, mình muốn được RIM quan tâm như cái cách mà Apple đã làm, có cơ hội trải nghiệm những tính năng mới khi chưa đủ khả năng mua máy mới.

6. metalhead666

metalhead666
    Expand Collapse

Member

ở điểm này RIM thua hẳn iOs, 3gs đến bây giờ vẫn được up lên OS 6. mình xài BB, ko phải fan của Apple nhưng đây là nhận xét khách quan của mình. Muốn xài OS cao cứ phải chạy đua model máy mới.

hoangdebmt thích bài này.
  7. hoangdebmt

hoangdebmt
    Expand Collapse

Well-Known Member

Mình nghĩ từ BB10 trở đi thì BB11 hay BB12 sẽ là như bạn nói đấy

8. phantuanma

phantuanma
    Expand Collapse

Member

Đó là quy luật tất yếu của cuộc sống thôi.

9. vienvee

vienvee
    Expand Collapse

Banned

nhu và cầu mà...đời là thế...quan trọng mình nghĩ cho chính mình...có được nó, biết tận dụng tối đa cái lợi đem lại thì là đủ...mà cũng có thế đổi gió sau 1 thời gian...đó là do chính mình... :D...nói vui thế thôi!

10. kid1412no1

kid1412no1
    Expand Collapse

Member

do bb10 quá khác nên đời cũ ko đáp ứng đc thôi mà các bác. PB vẫn đc up bb10 mà, chắc là điện thoại khó hơn, sau này sẽ đc như apple hỗ trợ đời cũ thôi. hì hì