Smartmail cho 8700

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi dieuco, 16/2/12.

1. Tình hình là em mới chuyển tuyển được một em 87r, cài smart mail xong chưa biết unlock thế nào. Con Bold 9000 của e thì ấn menu nó ra Achieve Panel ngay, em 87 này e chả biết ấn chỗ nào. Alt+ trackwheel ko đc, cài thêm quickwheel cũng ko đc. Các bác hướng dẫn em với. Hai nữa là e cũng Restore Service book của dâu đen em vãn dùng cho e 9000 của e vào e 87 này thì ko thấy cái Email Pop 3 đâu cả. Rất mong các bro chỉ bảo sớm.
    Thanks....

dieuco

dieuco
    Expand Collapse

Member

2. boyxymchao

boyxymchao
    Expand Collapse

Well-Known Member

Chào bạn, ở máy 8700 bạn có thể lăn TrackWheel đến chử Normal và ấn TrackWheel 1 cái thì nó sẻ hiện ra Menu có dòng Achieve Panel đó bạn, còn SB ko có Email Pop3 thì có thể bạn Restore bị lổi, bạn nên xoá hết tất cả các SB có sẵn trong máy đi, sau đó tiến hành Restore lại 1 lần nửa.
    Chúc bạn thành công.

3. thubodylove

thubodylove
    Expand Collapse

Mình cũng mới mua đc 1 e BB 8700 mà tiếng anh kém quá,chưa mày mò đc gì hix hix,định dùng thử e này để trải nghiệm trước khi nhảy lên Bold 9650 hoặc 9900. Không biết 8700 là OS 4.5 thì có cài đc tiếng việt cho máy không các bác,e còn mới có gì các bác chém nhẹ :)

4. phuong

phuong
    Expand Collapse

Well-Known Member

8700 không cài tiếng Việt được đâu bạn. chỉ có HĐH từ OS 6.0 trở lên mới cài được thôi nha bạn :)