NATIVE Slanforce - Lạc bước trên dải ngân hà hấp dẫn trên BlackBerry 10

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi Nông.Dân, 8/5/14.

1. p9982.png
    Một thể loại Game hay và hấp dẫn trên hệ điều hành BlackBerry 10, một trải nghiệm khá thú vị về cuộc sống không trọng lực của chiếc tàu không gian mà bạn đang điều khiển để kiếm được bến đỗ cuối cùng trong chuyến hành trình của mình, một thể loại game có cách chơi hoàn toàn mới lạ, cố gắng vượt qua các màn chơi và về đích thật ấn tượng bạn nhé.

Bối cảnh trò chơi là khi phi thuyền không gian của bạn đã chệch hướng và đi lạc xa qua dải ngân hà, nhiệm vụ của bạn là điều khiển con tàu với khả năng nhạy bén cao nhất để lác qua các vật cản và tìm bến đỗ cuối cùng của mình, nhiệm vụ là không đơn giản khi những trở ngại ngăn cản bạn về nhà xuất hiện đầy rẫy tròn suốt đường đi của mình. Cố gắng hoàn thành nhiệm vụ của mình và điều khiển tốt con tàu bạn nhé, lưu ý rằng trò chơi có thể khiến bạn ngồi hàng giờ bên chiếc điện thoại của mình mà mọi người hay nói là có tính chất gây nghiện.;)

Một số tính năng trong trò chơi:
    • Hỗ trợ dành riêng cho điện thoại BlackBerry nên sẽ ở chế độ full màn hình
    • Hoàn toàn không có quảng cáo giúp bạn thoải mái khi chơi
    • Cách chơi đơn giản chỉ là điều hướng ở nơi không trọng lực mà bạn rất dễ dàng nhìn thấy trên màn hình
    • Độ khó trò chơi rất cao đôi khi sẽ khiến bạn ức chế
    • Âm thanh hấp dẫn là điều độc đáo nhất, rất lôi cuốn.
    • Trò chơi có 30 cấp độ mà bạn phải vượt qua.
    • Đồ họa sắc nét cũng là một điểm mạnh của trò chơi
    Một số hình ảnh trò chơi trên BlackBerry Z10:
    Cách chơi điều hướng rất đơn giản với 4 nút: qua trái, qua phải, khởi động, bảo vệ​
    Các chướng ngại vật xuất hiện suốt chặng đường đi: phi thuyền, tia lửa điện, giếng trọng lực​
    Thông tin về trò chơi:
    Download:
    (Trò chơi được miễn phí trên BlackBerry World)
    BlackBerryVietNam.net

Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

#1 Nông Dân, 8/5/14
    Last edited by a moderator: 8/5/14