ANDROID APP Screen Recoder | Quay phim màn hình trên BlackBerry Android

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi Fang, 31/3/17.

1. techsignin-6-ung-dung-quay-man-hinh-android-mien-phi-3.jpg

Đôi lúc mọi người cần quay video màn hình của mình để ghi lại một nội dung nào đó cho bạn bè xem nhưng không biết làm thế nào. Bây giờ, mình sẽ hướng dẫn các bạn một cách cực kì đơn giản qua bài viết sau.

Hiện nay, có rất nhiều cách để mọi người thực hiện việc này tuy nhiên, app mình giới thiệu sau đây khá nhẹ và dễ dàng sử dụng. Ứng dụng này có tên là Screen Recoder và bạn có thể tài về trên CH Play.
    Khi cài đặt xong, bạn mở ứng dụng lên và chọn vào icon máy quay để tiến hành ghi hình.

Trong quá trình quay, ứng dụng có rất nhiều tuỳ chọn cho mọi người như ghi hình khuôn mặt. Screen Recoder sẽ tiến hành mở camera trước và quay lại khuôn mặt của người dùng và lồng vào video.

Mặt khác, mọi người cũng có thể vẽ chữ hoặc ghi chú vào màn hình ngay trong lúc quay.

Ngoài ra, khi ghi hình xong, ứng dụng cũng cho phép bạn chỉnh sửa lại video như cắt, tạo ảnh GIF,... rất thú vị và tiện ích.

Trên đây là một ứng dụng rất tốt để bạn có thể quay lại màn hình của mình. Chúc các bạn thành công.

TGDD​

Fang

Fang
    Expand Collapse

BlackBerry No1

#1 Fang, 31/3/17
    Last edited: 31/3/17
  2. crazysexycool1981

crazysexycool1981
    Expand Collapse

Well-Known Member

Vừa thử tải từ Passport Silver mà nó kêu ko tương thích [​IMG]
    PS: tiêu đề sai chính tả kìa: "Recorder" not "Recoder" =))
    (Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)