THẢO LUẬN [Rò Rỉ] BlackBerry đang đàm phán với Google để tích hợp CHPlay ngay trên BlackBerry OS 10.3.2?

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Nông Dân, 13/4/15.

?

Bạn có đang chờ đợi BlackBerry tích hợp Google Service trên BlackBerry 10?

1. Còn gì tuyệt vời hơn nữa

52 Phiếu
    76.5%
  2. Không quan tâm lắm với vấn đề này

14 Phiếu
    20.6%
  3. Ý kiến khác... Comment bên dưới

2 Phiếu
    2.9%
  1. huynhgiathien

huynhgiathien
    Expand Collapse

Well-Known Member

vui lòng cho nguồn chính xác để tôi tham khảo chứ cứ nói Internet thì ai chả đồn được.

2. ITdhpd

ITdhpd
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bác là người không hiểu cái ý em nói từ đầu topic. Bác vào comment thì cũng phải đọc xem ngta nói gì từ đầu. E nói không làm dc như nokia vì nó thu hút dc dev viết app cho nó mặc dù trước đây thị phần nó ít hơn bb, chứ không phải chỉ có hai cái app kia. Bác nên xem lại cách comment bài của một người

3. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Hạ hỏa nào các bác :) âu ai cũng có ý kiến cá nhân của mình, mỗi dòng mỗi vẻ một hướng đi riêng và một lượng người dùng riêng của mình. Giống như đại đa số anh em BB chúng ta vẫn tự hào vì mình sử dụng dòng máy này, những người đến với BlackBerry thường là những người dùng trung thành và yêu mến những gì BlackBerry mang lại, hỗ trợ càng nhiều thì người dùng càng có cách nhìn khác hơn về BlackBerry. !!! =))

Black4U and ITdhpd like this.
  4. vucaoanh29

vucaoanh29
    Expand Collapse

Member

Hạnh phúc quá các bác ơi :'(:'(:'(
    BB chắc chỉ thiếu mỗi google service thôi. Quá hoàn hảo luôn ạ.

5. vucaoanh29

vucaoanh29
    Expand Collapse

Member

Bác nói mất quan điểm quá. Bác Chen đang tìm cách cứu BB, đưa BB đi lên mà bác này lại bàn lùi thế. Bác ko cần nhưng người khác cần ạ. Hì ^^

6. Đào Duy Khánh

Đào Duy Khánh
    Expand Collapse

Well-Known Member

Mỗi người 1 quan điểm mà bạn, mình sống cho riêng mình chứ đâu có bắt chước ai, và đây là topic cho phép thảo luận thì mình nói ý kiến cá nhân, khi nào mình phủ nhận ý kiến người khác mà ko có sự phân tích rồi tính. Mà bỏ bb10 thì cũng về bbos, có bỏ bb đâu mà :D

Nông Dân thích bài này.