ANDROID APP Ride 'Em Rigby - Regular Show

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi Hoàng Tú, 18/8/14.

1. IMG_20140818_082505.jpg

Bạn là người hâm mộ bộ phim hoạt hình gây cười Regular Show thì chỉ riêng việc đó thôi đã có thể là một lý do khiến bạn để ý đến Ride 'Em Rigby, một game đua xe mới nhất cho dòng SmartPhone của nhà phát triển Cartoon Network. Nếu bạn không yêu thích bộ phim hoạt hình đó thì chắc hẳn bạn sẽ cảm thấy thích thú khi nhìn thấy các con ngựa một sừng trong thần thoại lái những chiếc siêu xe có tốc độ cực kỳ nhanh. Nói thật, làm sao mà bạn có thể không yêu thích đồ họa ngộ nghĩnh của game mobile đua xe Ride 'Em Rigby nhỉ?

Trong game, bạn sẽ là Rigby, một nhân vật đang cố gắng bám chặt trên lưng Muscle Man quyết không chịu rời ra. Bạn sẽ điều khiển nhân vật chạy trong công viên và thỉnh thoảng nhìn thấy những con ngựa một sừng đang lái chiếc siêu xe. Game có tổng cộng 20 bài chơi và bạn có thể thu thập nhiều món đồ hữu ích trong lúc chơi game. Bên cạnh đó, bạn có thể tình cờ bắt gặp những món đồ đặc biệt như gọi những con ngựa một sừng ra phá hủy nhiều vật cản giúp bạn.

Cách chơi:
    • Dễ dàng sử dụng hai nút điều khiển làm cho nó một snap để giữ Rigby nhảy!
    • Thách thức chế độ: 20 cấp độ khó ngày càng tăng-bạn có thể get 3 ngôi sao trên mỗi một?
    • Chế độ vô tận: bao lâu bạn có thể treo? Hãy thử cho một điểm số cao!
    • Sử dụng tấn awesome điện-up như Starla, kỳ lân, người giám hộ và thậm chí cả con vịt!
    thử vận may của bạn tại đi xe 'Em Rigby, và chứng minh để Benson bạn đã nắm bắt cơ bắp của con người quan trọng nhất bài học: không bao giờ từ bỏ!

Ảnh minh họa​

Nguồn:appvn.com
    Thông tin game
    Download

Hoàng Tú

Hoàng Tú
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 Hoàng Tú, 18/8/14
    Last edited: 26/8/14