HỎI ĐÁP Q10 có bị lỗi nhiều?

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Thắng 0203, 11/12/15.

1. Em nghe vài người thân nói họ dùng Q10 và Z10 lâu thì có hiện tượng ngắt cuộc gọi, rồi mất cuộc gọi, kết nối cuộc gọi chậm, mà bây giờ Q10 mới ở dauden rớt giá còn có 4tr, không nên mua làm gì phí tiền. Có ai đã sử dụng Q10 khoảng 1,2 năm trở lên không ạ, trả lời giúp em có phải các dòng BB này dễ bị lỗi như vậy không? Em sinh viên nên không có điều kiện đổi máy liên tục, mua con mới chắc phải dùng tầm 2 năm mới đổi được tiếp. Em xin cảm ơn!
    P/s: Em mới vào diễn đàn chưa đăng bài bao giờ, có đăng nhầm mục mong mọi người bỏ qua cho.

Thắng 0203

Thắng 0203
    Expand Collapse

2. Độc Cô Hồng

Độc Cô Hồng
    Expand Collapse

Member

Qua Hn03 làm em Q10 hàng like new đi em. Giá bây giờ 2,8m thôi, dùng ổn định. A cũng mua ở đó, dùng lâu rồi có thấy sao đâu.

Thắng 0203 thích bài này.
  3. Thắng 0203

Thắng 0203
    Expand Collapse

Em k biết test máy sợ mua hàng cũ chất lượng k tốt. Thấy ae review HNO3 chất lượng khá nên cũng đang tham khảo ạ.

4. Độc Cô Hồng

Độc Cô Hồng
    Expand Collapse

Member

Bên Hn03 uy tín mà, ae bên đó nhiệt tình. Có gì cứ hỏi thẳng người ta. Mình mua máy bên đó cũng test bên ngoài. Nghe gọi , loa, bàn phím. Nói chung thấy bên đó an tâm.

Thắng 0203 thích bài này.
  5. Thắng 0203

Thắng 0203
    Expand Collapse

Tại sao vậy bạn?