FREE [PRIV] Crossy Road đã hỗ trợ multiplayer trên Android - Hãy thách thức bạn bè của bạn nào !

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi Nông Dân, 22/4/16.

1. DSC_0070_Fotor.jpg

Có thể các bạn đã từng nghe thể loại trò chơi Crossy Road đình đám trên các dòng máy Android hay iOS (BlackBerry cũng có nhưng khác nhà phát triển), với Priv chuyển mình qua hệ điều hành Android thì nếu như khi trước bạn chơi một mình với trò chơi qua đường này thì hiện tại bản cập nhật mới đã cho phép chơi nhiều người (tối đa 4 người) khiến chúng ta có những trải nghiệm vui vẻ và thú vị nhất với bạn bè mình.

Dành cho BlackBerry 10 (Chơi 1 người): [BB10] Crossy Highway Road - Hãy là một anh chàng qua đường cừ khôi

Trò chơi với bản cập nhật cho phép 4 người có thể tham gia chơi cùng nhau thông qua kết nối Wi-Fi. Với chế độ nhiều người chơi, bạn sẽ cùng với 3 người nữa tranh tài băng qua đường, dành nhau từng khoảng trống để có được lối đi. Nếu như một người bất kì mất mạng, họ sẽ được hồi sinh lại sau đó nhưng đồng nghĩa với việc bước đi sẽ chậm hơn những người khác. Trò chơi kết thúc khi tất cả người chơi đều hi sinh :D

Video giới thiệu - Chết cười luôn đó các bạn:

Hiện tại thì bản cập nhật chỉ có cho Android nên anh em sử dụng Priv có thể tải về cài đặt và thử sức cùng bạn bè mình nhé :) iOS sẽ nhận được bản cập nhật sau Android.
    BBVN.NET

Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

#1 Nông Dân, 22/4/16
    Last edited: 22/4/16