ANDROID APP [Priv,BB10 ] VietMobiTV - Ứng dụng xem tivi tuyệt vời

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi Quan Luu, 16/3/16.

1. 157bb29a2d8d73e494e9705db5daf483.png

Bạn đang sở hữu một chiếc BlackBerry thông minh, và bạn muốn xem tivi trực tuyến trên thiết bị này thay vì máy tính. Vậy thì đâu là những phần mềm thích hợp cho những chiếc điện thoại này? Mình xin chia sẻ thêm một ứng dụng VietMobiTV - Một ứng dụng xem tivi trực tuyến tuyệt vời.

Gần đây mình thấy các bạn giới thiệu 1 vài phần mềm xem tivi, mình đã cài và dùng thử. Mình xin đưa ra 1 vài nhận xét.
    1. Phần mềm FlyTV: Phần mềm hỗ trợ rất nhiều kênh, nhưng tốc độ load các kênh không được nhanh như ý muốn.
    2. Phần mềm TVC: ưu điểm của phần mềm này là phần mềm Native, nhưng số lượng kênh của phần mềm rất hạn chế.
    3. Mình có tìm và dùng thử 1 vài phần mềm khác của android, nhưng đa số là tốc độ load chậm, hoặc chạy không ổn định.
    Sau một thời gian thử nghiệm, mình thấy phần mềm Việt Mobi Tivi là phần mềm tốt và ổn định nhất, phần mềm vừa bắt được nhiều kênh, vừa load nhanh. Đây là 1 số hình ảnh của phần mềm.

Thông tin chi tiết và download file apk: Các bạn truy cập trang web: http://vietmobitv.com/

Thay cho lời kết: Các bạn nên thử tải về để trải nghiệm và so sánh, mình nghĩ phần mềm này sẽ làm hài lòng các bạn.

Quan Luu

Quan Luu
    Expand Collapse

Member

#1 Quan Luu, 16/3/16
    Last edited by a moderator: 17/3/16
    huynhgiathien and nam_n6260 like this.
  2. congph

congph
    Expand Collapse

Member

Cám ơn sự tìm tòi của chủ thớt

3. Nguyễn Tất Thành

Nguyễn Tất Thành
    Expand Collapse

Member

phải tải file apk. không có trên chplay

4. ngocduybui

ngocduybui
    Expand Collapse

Well-Known Member

Trên Q10 hình ảnh dài ngoẵng dù đã chọn lại Size. Mà chỉ xem được 1 lần, lần sau thì hiện thông báo :
    Tải lại vẫn thế ! Hy vọng có Fix !

5. Quan Luu

Quan Luu
    Expand Collapse

Member

Phần mềm này mình test trên PP và Z30 dùn tốt. Mong anh em Q10 test thêm xem thế nào.

6. ovtdoano

ovtdoano
    Expand Collapse

Member

Phần mềm Android này hình như mỗi lần có update thì không mở lên được nữa mà phải gỡ ra cài lại bản mới !