NATIVE Pocket Bowling 3D - Chơi Bowling trên BlackBerry 10

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi Trần Ngọc Hoàng, 2/5/14.

1. IMG_20140501_125100.png
    Nếu bạn lên BlackBerry World search từ "Bowling" thì kết quả tìm kiếm khá nhiều, nhưng đa phần là game trả phí. Nếu bạn thèm cảm giác được chơi bowling với bạn bè mà không có thời gian để đi đến những khu vui chơi tại sao bạn không trải nghiệm nó ngay trên chiếc BB10 của bạn?​
    Pocket Bowling 3D là game mô phỏng 3D trò chơi bowling mà bạn hay chơi cùng bạn bè trong các khu giải trí, siêu thị ... Tuy đồ họa 3D không được xuất sắc cho lắm, nhưng hiệu ứng âm thanh trong game được đầu tư khá tốt, tạo cảm giác chân thật khi chơi, cứ thử ném trượt vài lần đi, bạn có thể nghe thấy rõ ràng những "tiếng cười chế nhạo". :D
    Giới thiệu chế độ chơi, cách chơi và vài hình ảnh trong game:
    Bạn có thể chơi một mình (Single Player) hoặc chơi với bạn bè (Multi Player). Trong kiểu "chơi một mình", gồm có 2 chế độ chơi là Practice (luyện tập) và Exhibition (khoe thành tích).​
    Lựa chọn vị trí, khoảng cách để ném sao cho đổ toàn bộ trong 2 lượt ném.
    Chế độ Exhibition.
    Kiểu chơi Mutiplayer: Player 1
    Kiểu chơi Mutiplayer: Player 2
    Bắt đầu chơi
    Pocket Bowling 3D có cách chơi đơn giản nhưng lại "khó" để ăn điểm, chính vì lẽ đó mà cũng giống như Flappy Bird, càng khó thì thiên hạ càng muốn thể hiện đẳng cấp :D. Viết review game nhưng chính bản thân mình chơi game khá là tồi, chơi suốt 1 tiếng đồng hồ mà chả ăn được lần nào, đã vậy còn phải liên tục nghe "tiếng cười chế nhạo" đến là khổ...hic :(. Và cứ chơi suốt như vậy thì dễ gây nghiện lắm đấy :D. Nhanh tay tải về và chơi cùng bạn bè để thể hiện trình ném Bowling của mình nào! Chúc các bạn có những phút giây giải trí vui vẻ.

Thông tin game:
    Video giới thiệu:

Download:

Trần Ngọc Hoàng

Trần Ngọc Hoàng
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 Trần Ngọc Hoàng, 2/5/14
    Last edited by a moderator: 18/5/14