HỎI ĐÁP Pin Z10 new room 2997 bao lâu thì đầy?

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Anh Tung, 5/8/14.

1. Như tiêu đề, sự thật là em mới mua em Z10 hôm qua. nằm sạc 4h là full từ 21%->100%. Tối về đọc trên forum. lại thấy trong update có ver mới nên click luôn (em up OTA ngay đêm đầu mua máy). Rồi nghịc đến đêm 4h báo 5% em cắm sạc.

Bây giờ (buổi sáng) 9h15 mà mới thấy báo 95%. Tính ra là 5h45p mới đầy. Đây có fai là điềm gì ko ạ? nhờ các bác tư vấn. Em newbie mới dùng BB. Trong quá trình sạc có động vào add 10 cái contact whatsapp. Đã tắt dữ liệu di động, chỉ để mạng 2g. độ sáng màn 50%. máy mới tinh , chỉ cài FB, Whatsapp,

Thanks All

Anh Tung

Anh Tung
    Expand Collapse

2. longbeo260688

longbeo260688
    Expand Collapse

Member

từ từ đi bạn máy mới mua nó có nhiều việc phải làm nên hơi tốn pin tí từ từ ổn định thôi,mà mình sạc chừng 2h là đầy pin từ khoảng gần 20%

#2 longbeo260688, 5/8/14
    Last edited: 5/8/14
    Anh Tung thích bài này.
  3. Anh Tung

Anh Tung
    Expand Collapse

Cũng chính vì là máy mới nên em mới hỏi xin ý kiến và kinh nhiệm của các bác trên forum, có gì còn đổi lại trong time 1 tuần. hoặc tính phương án 2. hì hì

4. duyduy

duyduy
    Expand Collapse

Member

tui xài thấy sạc cũng tầm 2 tiếng với củ sạc 750 mAh

5. meocucdien

meocucdien
    Expand Collapse

Well-Known Member

Đây là mục Hỏi đáp chung của diễn đàn, sao lại hỏi Z10 vào đây. Mod chắc hay đi vắng nên không để ý rồi.
    Mà ROM chứ không phải room ông ơi.