NATIVE PhotoFunia - Lồng ghép cảm xúc của bạn vào những bức ảnh

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi haclongboy, 4/4/14.

1. PhotoFunia là một phần mềm khá độc đáo, ngoài hàng trăm hiệu ứng cùng như lồng ghép nhiều ảnh khác nhau sẽ giúp những bức ảnh tự sướng của bạn thêm sinh động ,có hồn hơn, đặc biệt và ấn tượng nhiều hơn so với bức ảnh ban đầu. Chỉ trong một vài giây cũng như một vài thao tác đơn giản là bạn có thể phù phép cho bức ảnh của mình được đẹp hơn.

PhotoFunia được cung cấp miễn phí, và bất cứ ai, ở mọi lứa tuổi, có thể sử dụng nó một cách dễ dàng. Và có khi nào bạn muốn chân dung mình xuất hiện trên biển quảng cáo của Times Square, hay các bức tường của bảo tàng Louvre hay bảo tàng Hermitage. Và đôi khi bạn muốn hóa thành một phi hành gia , một ông già Noen, một vũ công tại lễ hội của Rio....Ngoài chân dung thì PhotoFunia còn cung câp thêm rất nhiều hiệu ứng độc lạ như nhãn hiệu riêng của bạn trên cát hoặc viết văn bản graffiti trên tường, khắc tên của bạn trên mặt đất ,....Nào bạn hãy thử để tạo cho mình một bức ảnh đẹp và thât đặc biệt.

Phần mềm cung cấp cho bạn hàng trăm hiệu ứng và những khung lồng ghép rất đẹp
    Với 384 hiệu ứng tha hồ cho bạn sáng tạo như Lab, Cards, Poster, Photofunia,....
    Việc đơn giản là bạn chọn một hiệu ứng mình thích và kế tiếp là chọn bức ảnh tự sướng của mình cùng một vài thao tác tỉnh chỉnh góc ảnh, nhấn Go và bạn có ngay được tác phẩm riêng của mình

Và có thể là như thế này....Hãy sáng tạo theo cách riêng của bạn

Thông tin phần mềm:
    Download:
    download (3).png
    BlackBerryVietNam.net

Các file đính kèm:

haclongboy

haclongboy
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 haclongboy, 4/4/14
    Last edited by a moderator: 4/4/14