Phần mềm cần có trên Androi 2.1 Smartphone (Xperia X10 or X10 Mini)

Thảo luận trong 'Android OS' bắt đầu bởi quochuy.bkkt, 24/4/11.

1. Những ai đang phân vân chưa biết tìm phần mềm nào cho Android 2.1 của mình thì dưới đây, mình liệt kê một số pm mà mình đang dùng, cảm thấy "ĐƯỢC".

Business Calendar: Sync calendar với Google Sync.
    Dolphin Browser HD – Update Browser với giao diện thân thiện, hỗ trợ bookmark folder.
    Google Earth - Không cần giới thiệu luôn hen. Cài xong, chọt vào là biết liền.

LauncherPro – Phần mềm launcher nổi tiếng nhất trên market (Android Market giống như AppWorld trên BlackBerry)

PowerAMP Music Player - Phần mềm hỗ trợ nghe nhạc cực cool. Có hỗ trợ điều khiển tiếng Bass và Trép khá tốt.

Skype – Khỏi giới thiệu. Bạn có thể gọi qua 3G và Wifi

Twitter – Giới thiệu đâm ra thừa mất nhỉ.

Vlingo - Một số bạn dùng BlackBerry cũng khá quen với phần mềm này rồi. Có thể dùng để gửi/nhận tin nhắn/cuộc gọi.

WhatsApp Messenger - cũng có trên BlackBerry luôn. Cool. Dùng để gửi/nhận tin nhắn.

Winamp – Phần mềm hỗ trợ nghe nhạc KINH ĐIỂN NHẤT.

Yahoo! Mail cho Android – Tuyệt. Hỗ trợ cả contact, file đínhh kèm, emoticon và cả notification nữa.

Yahoo! Messenger for Android – Không những chát đc với Y!M ID mà còn chát đc cả với Window Live ID. Thử là biết liền.

Youlu Address Book - Nói chung contact là 1 phần của Smartphone mà. Thử để biết sức mạnh của Youlu nha.

Game:
    Unique Rabbit
    Angry Bird (Dịch tiếng việt là: Con Ku Giận dữ).

CÓ time mình sẽ attached phần mềm lên luôn. Còn không, các bạn có thể tìm trên Market nha.

quochuy.bkkt

quochuy.bkkt
    Expand Collapse

Member

2. phatlnp

phatlnp
    Expand Collapse

Well-Known Member