Passport lỗi

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi zero, 22/2/15.

1. Các bác ơi cho em hỏi con pp của em tự nhiên sập nguồn, khởi động lại đèn đỏ chớp liên tục, chăng lên dc? Cuu em với hix

zero

zero
    Expand Collapse

Member

2. dzung25

dzung25
    Expand Collapse

Member

Nặng phết\=D/

3. bitis06

bitis06
    Expand Collapse

Well-Known Member

Sạc pin. Autoload lại bản rom khác xem còn bị ko bác!

FROM PP.

chuyentaucuoi_crv thích bài này.
  4. zero

zero
    Expand Collapse

Member

Bác giúp em cái hic, em mới dùng chưa biết hết hic, ra cửa hàng cellphones bọn nó lơ nga lơ ngơ chang biet ji hic

5. bitis06

bitis06
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bác tìm và download 1 bản rom cho Passport. ( file autoload cho đơn giản, nó sẽ có đuôi .exe)
    Kết nối Passport với máy tính, chạy file autoload đó, nó sẽ tự tìm máy đt và chạy! sẽ có cửa sổ thông báo tiến trình cài đặt! Khoảng 5 phút cửa sổ đó sẽ biến mất, máy sẽ khởi động lại! Trường hợp ko được lúc đó bác hãy mang lại cửa hàng để check kỹ và bảo hành nếu lỗi phần cứng.
    Have fun!

FROM PP.

#5 bitis06, 22/2/15
    Last edited: 22/2/15
  6. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

máy bác nháy mấy lần, nháy liên tục thì chỉ sợ bị chết flash. như bác @bitis06 nói bác nên chạy autoload lại xem còn bị lỗi không, nếu không chạy được mình nghi là chết flash do nháy đèn đỏ nhanh và liên tục bác nên mang đến cửa hàng mua máy để được kiểm tra và bảo hành nhé :S

7. zero

zero
    Expand Collapse

Member

Cam on hai bac ho tro.Nó chang nhận cáp luôn, em mang ra cellphone thì cũng thấy bó tay, các ông ki thuat ở đấy chuyên nghiêp vãi, pp của em mà các ông ý cứ loay hoay ấn ấn em hỏi làm ji đấy thì bảo em tháo pin ra vãi quá cơ, pin liền mà em, cười trừ rồi bảo e mang ra ttbh toàn châu, gặp em xinh tươi nhận máy , em ý hỏi rất căn kẽ có vẻ am hiểu nhưng cái nút nguồn cũng ko biết mịa, ko biết tháo ra để lấy thẻ nhớ với sim ôi chán vãi, đi về mà chẳng có chút lòng tin vào ttbh bb hix hên xui quá

8. bitis06

bitis06
    Expand Collapse

Well-Known Member

Chắc bác sẽ được đổi cái khác thôi! Hôm trc cũng có bác được đổi PP rùi, mới ra nên sẽ chưa có linh kiện, cùng trình độ của TTBH TC có lẽ là..... ( BH đủ các loại đt, các hãng luôn mới sợ!!!)
    Bác đợi 1, 2 hôm sẽ đc đổi thôi!

FROM PP.

9. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Toàn châu chỉ là đơn vị tiếp nhận trung gian cho BB nên họ không am hiểu nhiều, :(

10. bitis06

bitis06
    Expand Collapse

Well-Known Member

Em đi thị sát rùi bác ợ! Bệnh nhẹ vớ vẩn thì sửa, bệnh vừa vừa thì sửa cho nặng! Hehe! Đt hãng nào cũng biết, cũng chọc ra sửa, dưng lại ko sửa đc! TTBH này là uỷ quyền ăn huê hồng và sửa cho hãng đó bác!

FROM PP.

Nông.Dân thích bài này.