NATIVE [PAID -BB10] Evolution Web Browser - Trình duyệt cực hay hỗ trợ chặn quảng cáo mọi lúc

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi Nông Dân, 26/3/16.

1. DSC_0531.JPG

Chắc hẳn anh em chưa biết đến trình duyệt này nhiều, nhưng nếu bạn thật sự cần một trình duyệt hỗ trợ đa tính năng bao gồm chặn quảng cáo, phím tắt, giao diện đơn giản nhưng rất nhiều tùy biến thì chắc hẳn Evolution Web Browser chính là sự lựa chọn tốt nhất cho bạn rồi đấy.

Không những chặn quảng cáo, bạn cũng có thể tùy chỉnh những tính năng nâng cao như chỉnh chế độ đọc vào ban đêm, kiểm soát nội dung trên trình duyệt được tốt nhất (tránh truy cập vào web bậy bạ, tránh tải app trên web,...) và nhiều tính năng hay hơn nữa mình sẽ liệt kê tuần tự dưới đây.

Phần mềm có giá 1,99$ nhưng hoàn toàn xứng đáng với mức giá đó

Những tính năng độc đáo với trình duyệt Evolution Web Browser:
    • Ngoài việc lướt hay vuốt màn hình thì bạn cũng có thể sử dụng các phím tăng giảm âm lượng để di chuyển lên xuống trang web
    • Chế độ đọc vào ban đêm, nếu như bạn đang ở trang web sáng quá đọc nhiều sẽ dẫn đến mỏi mắt thì với chế độ ban đêm bạn sẽ đọc báo thoải mái với màn hình tối nhé
    • Chế độ kiểm soát trình duyêt, hạn chế truy cập web bậy, chát, email hay tải về trên trình duyệt... còn nhiều tính năng kiểm soát nữa
    • Hỗ trợ duyệt web riêng tư, hỗ trợ phím tắt đầy đủ để mở nhanh lịch sử, bookmark....
    • Giao diện cực kỳ đơn giản, chỉ có một thanh nhập địa chỉ và nút quay lại, khi di chuyển trang các thanh tác vụ sẽ biến mất nhường không gian cho trang web bạn đang truy cập.
    • Trình duyệt có lưu Cache nhưng dọn dẹp rất dễ dàng, có thể đặt mật khẩu cho trình duyệt tránh người khác truy cập
    • Chặn quảng cáo mọi lúc kể cả truy cập từ 3G hay Wifi nhé các bạn
    • Hỗ trợ chế độ đọc trên trình duyệt, loại bỏ các chi tiết rườm rà khiến bạn đọc báo thoải mái và dễ dàng hơn
    • Rất nhiều tính năng nữa đang chờ bạn khám phá
    Một số hình ảnh phần mềm trên BlackBerry Passport:

So sánh trình duyệt mặc định (trái) và trình duyệt Evolution Web Browser (phải)

Mỗi khi truy cập xong trang web thì trình duyệt sẽ pop up lên màn hình đề mục của trang web đó

Hỗ trợ tính năng đọc báo ở chế độ ban đêm, màn hình sẽ tối lại và điều chỉnh màu phù hợp nhất bạn nhé

Tính năng kiểm soát truy cập trên trình duyệt rất hữu ích

Các tùy chọn trên trình duyệt, các bạn có thể tham khảo hình trên

Bạn có thể bật tắt nhanh chế độ ban đêm, tùy chỉnh chủ đề theme cho trình duyệt

Thông tin về phần mềm:
    Phần mềm được bán với giá 1,99$ trên BlackBerry World nhưng theo cảm nhận của mình thì hoàn toàn xứng đáng với mức giá hiện tại, cùng tải về và trải nghiệm bạn nhé !

Download
    BLACKBERRY WORLD

BBVN.NET

Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Gà TậpBơi thích bài này.
  2. Juan Of The Dead

Juan Of The Dead
    Expand Collapse

Member

Cái nay hôm trước cho tải Free mà :v

Nông Dân thích bài này.
  3. QNV

QNV
    Expand Collapse

Member

trước là tải free nhưng không có chức ngăng ad blocker bạn nhé. Nhưng có một điều mình không thỏa mãn ở cái ứng dụng này là khi mình nhập tên trang web nào đó nó không hiện gợi ý cho mình giống như trong browser mặc định (ví dụ: thanh địa chỉ mình chỉ cần nhập chữ b thì nó sẽ gợi ý các trang web có chữ "b" trước đó mình đã vào). Hoặc có thể là mình không biết chỉnh ở chỗ nào. Còn ghi nhận là thằng ku này load trang nhanh thật.

Nông Dân thích bài này.