RÒ RỈ OS 10.3.3 sẽ được cập nhật cho tất cả các thiết bị BlackBerry 10 vào Quý 1 năm 2016

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi huynhgiathien, 16/9/15.

1. huynhgiathien

huynhgiathien
    Expand Collapse

Well-Known Member

Uh. TôI đang biết bạn là ai. Tôi không dám nói.

2. Trương Thanh Huấn

Trương Thanh Huấn
    Expand Collapse

Member

Mình lại thấy bạn mới là không tôn trọng ý kiến từ người khác đó, anh Ngân nói về vấn đề không trích dẫn nguồn và không có ý gì khác, nhưng thay vì việc phản biện hay tranh luận vấn đề này bạn lại dùng một lối công kích ngụy biện cá nhân rẽ sang một chủ đề khác, công kích người ta tính cách này nọ. Góp ý với bạn về vấn đề này

phuochongts thích bài này.
  3. phuochongts

phuochongts
    Expand Collapse

Member

tiên trách kỷ, hậu trách nhân. nếu mình hoàn thiện rồi hãy dùng những từ ngữ như thế nói người khác.

4. Lương Thùy

Lương Thùy
    Expand Collapse

Member

Lên OS mới thích thì thích thật nhưng ram của máy bắt đầu có hiện tượng cạn dần! :(

#24 Lương Thùy, 18/9/15
    Last edited: 18/9/15
  5. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Anh @nganinho em xin phép chia sẻ như thế này, nếu anh có góp ý vui lòng inbox vào hộp thư anh em sẽ chia sẻ rõ ràng cùng anh vì chắc anh cũng hiểu và nhận ra việc chia sẻ trực tiếp bài viết sẽ loãng và anh em không thảo luận được gì nữa, vấn đề về trích dẫn thông tin em cũng đã nói rồi đó là anh em sẽ rút kinh nghiệm lần sau. Cũng có lần em đọc được anh tranh luận cùng anh em trên diễn đàn và anh cũng nói có góp ý thì inbox anh, vậy từ giờ em mong anh có góp ý thì inbox vào hộp thư. Chân thành cảm ơn anh !

Mong anh em chấn dứt tranh luận vấn đề này tại đây, anh em đọc lại comment từ đầu đến cuối rồi thôi khỏi tranh luận nữa nhé. Mình cũng chia sẻ rằng đôi khi tại thời điểm nào đó mình có rất nhiều thông tin rò rỉ nhưng vì những khúc mắc kèm theo nên đôi khi không dám ghi rõ nguồn, giống như Venice chạy Android đã có từ rất lâu. Thôi anh em chấm dứt tranh luận vấn đề này tại đây nhé ! Việc này như thế là được rồi.

6. nganinho

nganinho
    Expand Collapse

Well-Known Member

Anh đã inbox cho Nông Dân. Nói chung thì mọi người nên trở lại với topic. Việc nguồn gôc thì có gì khó, em dịch của ai thì để của người đó là xong. Thui, làm việc nhé :)

phuochongts and Nông Dân like this.